હમ સાથ સાથ હૈ. ફીટ જોનાસ પરિવાર: પ્રિયંકા ચોપરાએ સોકરની રમૂજી મૅશઅપ પોસ્ટ કરી છે; કહે છે 'પૂર્વ પશ્ચિમમાં મળે છે' – ટાઇમ્સ નાઉ

સ્કર સંગીત વિડિઓમાંથી સ્ક્રિનગ્રેબ

સ્કર સંગીત વિડિઓમાંથી સ્ક્રિનગ્રેબ ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

જોનાસ બ્રધર્સે તેમની નવીનતમ ટ્રૅકને બાદ કર્યા પછી, સાકર, ઇન્ટરનેટને તેની સામૂહિક શાંત ગમતી. નિક જોનાસ, જૉ જોનાસ અને કેવિન જોનાસ પર ‘જે સિસ્ટર્સ’ પ્રિયંકા ચોપરા જોનાસ, સોફી ટર્નર અને ડેનિયલ જોનાસને ‘દેવીઓ’ તરીકે ગણાવવા માટેના નેટિઝન્સથી પીડાતા – સોશિયલ મીડિયા ગીત અને અલબત્ત, જોનાસની પ્રશંસાના શબ્દોથી આશ્ચર્ય પામી હતી. પ્રિય

પરંતુ લોકોમાં ધ્રુજારી અને કચડીને, ભારતીય પ્રશંસકો પાસે બોલીવુડની ફિલ્મ હમ સાથ સાથ હૈમાં ટ્રેકની મ્યુઝિક વિડીયોની તુલના કરવામાં ક્ષેત્રનો સમય હતો. તેમાંના ઘણાએ મજાક કર્યો કે “બોલીવુડે આટલું લાંબું કર્યું છે” જ્યારે અન્ય લોકોએ એમ કહ્યું કે સંગીત વિડિઓ “પૂર્વ પશ્ચિમ તરફ વળે છે” જેવી લાગે છે. અને લાગે છે કે પ્રિયંકા ચોપરા તમામ મેમ્સને મંજૂરી આપે છે!

શનિવારે પ્રિયંકાએ સોશિયલ મીડિયા લઈને સોકરના બે સ્પૂફ શેર કર્યા. એક જેમાં સાકરની મ્યુઝિક વિડીયો હમ સાથ સાથ હૈની ટાઇટલ ટ્રૅક સાથે જોડાઈ હતી અને તે “હમ સાથ સાથ હૈ ફીટ જોનાસ પરિવાર” અને બીજી વાંચી હતી, જેમાં તેને ખૂબ જ પસંદ કરાયેલા સિટકોમ મિત્રોના ટાઇટલ ટ્રૅક સાથે મિશ્ર કરવામાં આવી હતી.

જ્યારે વિડીયો ચૂકી જવા માટે ખૂબ આનંદદાયક હોય છે, ત્યારે પ્રિયંકાએ મેમ્સ પ્રત્યે હકારાત્મકતાની ઝલક ઉમેરવાની ખાતરી કરી છે. વીડિયો સાથે, તેણીએ લખ્યું, “અમે એક સાથે … એક પીછાના પક્ષીઓ કરતા વધુ સારી રીતે જઈએ છીએ! લોકો # કનેર વિડિઓ સાથે કનેક્શન કરે છે તે કનેક્શન માટે કૂલ. ઘણી રીતે … પૂર્વ પશ્ચિમમાં મળે છે. ”

અહીં વિડિઓઝ તપાસો:

અને જો તમે હજુ સુધી મૂળ ગીત જોયું નથી, તો અહીં Sucker ની સંગીત વિડિઓ છે:

ફિલ્મના આગળના ભાગમાં, પ્રિયંકા પછીની ભૂમિકામાં શોનાલી બોસની ધ સ્કાય ઇઝ પિંકમાં, ફરહાન અખ્તર, ઝૈરા વાસિમ અને રોહિત સારફ સાથેની ભૂમિકા ભજવશે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin