21 મી માર્ચે મલેશિયામાં રિયલમે 3 લૉન્ચ થઈ રહ્યું છે – સોયા સિન્કોઉ.કોમ

જો તમે બજેટ સ્માર્ટફોન શોધી રહ્યાં છો, તો રિયલમે 3 મલેશિયામાં ખૂબ જલ્દી આવે છે. ઓપ્પો સબ-બ્રાંડે આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં ઉપકરણને જાહેર કર્યું હતું અને તેના હાલના રિયલમે 2 ની તુલનામાં તે વધુ શક્તિશાળી મિડ-રેન્જ પ્રોસેસર બન્યું છે.

રિયલમે મલેશિયાએ રિયલમે 3 લૉન્ચ ઇવેન્ટ માટે આમંત્રણો મોકલ્યા છે અને ગુરુવાર, 21 માર્ચ, 2019 ના રોજ થઈ રહ્યું છે. અમારી પાસે હજુ સુધી અન્ય વિગતો નથી પરંતુ વર્તમાન રીઅલેમ 2 ભાવોને જોતાં, તેની કિંમત RM800 હેઠળ હોવી જોઈએ.

રીકેપ કરવા માટે, રિયલમે 3 6.22 “એચડી + ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે, જેમાં એક નાનો સંકેત હોય છે અને તે MediaTek Helio P70 પ્રોસેસર પર ચાલે છે. ચિત્રો લેવા માટે, તે 13 એમપી એફ / 1.8 + 2 એમપી ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપ મેળવે છે જ્યારે સ્વયંને તેના 13 એમપી એફ / 2.0 ફ્રન્ટ ફેસિંગ શૂટર સાથે લેવામાં આવે છે.

રિયલમે 3 પાવરિંગ એ 4,230 એમએએચ બેટરી છે જે હજી પણ માઇક્રોસબ દ્વારા પસાર થાય છે. તે ઑપ્પોની ટોચની કલરોઝ 6.0 ત્વચા પર Android 9.0 પાઇ પર ચાલે છે.

ભારતમાં, 3 જીબી રેમ + 32 જીબી સ્ટોરેજ સાથે રિયલમે 3 રૂ. 8,999 (આરએમ 518 ની આસપાસ) ની કિંમત છે જ્યારે 4 જીબી રેમ + 64 જીબી સ્ટોરેજ વેરિયન્ટની કિંમત (આસપાસ આરએમ 633) છે.

ત્યાં રિયલમે 3 પ્રો હશે જે આગામી મહિને આવશે અને તે ભારતમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો સાથે સ્પર્ધા કરશે. રિયલમે 3 પ્રો એ સ્નેપડ્રેગન 675 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત છે અને તેમાં ઉચ્ચ રીઝોલ્યુશન 48 એમપી મુખ્ય કૅમેરો છે.

મલેશિયન લોન્ચ ઇવેન્ટમાંથી તાજેતરના રીઅલમે 3 અપડેટ્સ માટે અમારો સંપર્ક કરો.

સંબંધિત વાંચન

, ,

Post Author: admin