આઈસીસી રેંકિંગ્સ સ્મૃતિ મંડળ ટી 20 આઈ બેટિંગ રેન્કિંગમાં ટોચની ત્રણમાં પ્રવેશી 10 માર્ચ 19 – આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ કાઉન્સિલ

ભારતના ઓપનર, સ્મૃતિ મંહન, એમઆરએફ ટાયર્સની આઈસીસી વિમેન્સ ટી 20 આઈ બેટિંગ રેંકિંગ્સની ટોચની ત્રણમાં રમાઈ છે, જે રવિવાર, 10 માર્ચએ રિલિઝ થઈ હતી.

મધુના ભારતના સર્વોચ્ચ સ્કોરર હતા, જેમાં ત્રણ મેચમાં 72 રન સાથે, ઘર ટીમ માટે નિરાશાજનક શ્રેણીમાં શું હતું કારણ કે ગુવાહાટીમાં ઈંગ્લેન્ડના હાથમાં તેમને 3-0થી પરાજય થયો હતો. મંધનાએ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ઑલ-રાઉન્ડર દંડરા ડોટિનની જગ્યા લીધી, જેણે મંચના ભારતના સાથી ખેલાડી જેમીમા રોડ્રીગ્યુસને સ્થાનાંતરિત કરીને બીજા સ્થાન પર સ્થાન મેળવ્યું.

સુજી બેટ્સ મહિલા ટી 20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં ટોચનું ક્રમાંક ધરાવતું બેટ્સમેન છે

સુજી બેટ્સ મહિલા ટી 20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં ટોચનું ક્રમાંક ધરાવતું બેટ્સમેન છે

ત્રણ મેચોની શ્રેણીમાં રોડ્રીગ્યુઝે ફક્ત 15 રન બનાવ્યા અને છઠ્ઠું સ્થાન મેળવ્યું. ન્યૂઝીલેન્ડની સુઝી બેટ્સે 765 પોઈન્ટ સાથે ટોચની સ્થાન જાળવી રાખ્યું છે, જેમાં તેણી અને બીજા સ્થાને ડોટિન વચ્ચેનો તફાવત 38 પોઈન્ટનો છે.

બાકીના પાંચ ટોચના સ્થાને ઓસ્ટ્રેલિયાના કેપ્ટન મેગ લેનિંગ 6 9 5 પોઈન્ટ સાથે ચોથા સ્થાને છે, ત્યારબાદ સ્ટેફની ટેલર, જે બિંદુથી આગળ છે.

ભારતના કેપ્ટન હર્મનપ્રીત કૌર, જે પગની ઈજાથી ઇંગ્લેન્ડની શ્રેણીમાં ચૂકી ગયો હતો, તે નવમાં નીચે બે સ્થાને પહોંચ્યો હતો, જેનાથી ન્યૂ ઝીલેન્ડની ઑલ-રાઉન્ડર સોફી ડિવાઇનને નંબર 7 પર ચઢાવવાની મંજૂરી મળી હતી, ત્યાર બાદ ઓસ્ટ્રેલિયાના વિકેટ-કીપર બેથ મુનીની પસંદગી થઈ હતી. મૂનીની ટીમના સાથી એલિસા હેલીએ ટોપ ટેનની રાઉન્ડમાં પોતાનું સ્થાન જાળવી રાખ્યું.

હરમનપ્રીત કૌરની ઈજાથી તેણીને બે સ્થાનો નીચે લાગી હતી

હરમનપ્રીત કૌરની ઈજાથી તેણીને બે સ્થાનો નીચે લાગી હતી

દરમિયાન, ઈંગ્લેન્ડના વિકેટ-કીપર સારાહ ટેલર 6 સ્થાન પર નંબર વન પર પહોંચી ગયા, જેમ ટીમના સાથી જેન્ની ગન હતા, જે ક્રમ નં. 61 માં ફર્યા. જોકે લોરેન વિનફિલ્ડ આઠ સ્થાને નં .5 ની ઉપર આવી ગયો. ભારતની દીપ્તિ શર્મા 71 ST સ્થિતિમાં પાંચ સ્થળોએ અપ ખસેડવામાં આવી છે.

પરંતુ સૌથી મોટી પ્રસ્તુતકર્તા ઇંગ્લેન્ડની સોફિયા Dunkley, જે 86 મી સ્થિતિ 16 સ્થળોએ ખસેડીને ટોચની 100 માં barged હતી. ભારતના પૂજા વસ્ત્રકર્ક ટોચના 100 માંથી બહાર નીકળી ગયા છે, જે 11 સ્થાને 103 થઈ ગયું છે.

બોલરોમાં પણ નોંધપાત્ર ફેરફાર થયા હતા. જ્યારે મેગન શટ્ટ અને પૂનમ યાદવ બોલરોની ચાર્ટમાં ટોચની બે સ્થાને છે, ત્યારે ઑલિસ પેરી, ઑસ્ટ્રેલિયા ઑલ-રાઉન્ડર એક સ્થાન આગળ વધ્યા છે, ત્યારબાદ ન્યૂઝીલેન્ડના લેગ કસ્પેરેક છે, જે બે સ્થાને કૂદીને ચોથા સ્થાને છે.

જોકે, રાધા યાદવનો સૌથી મોટો પ્રેમી હતો. તેણી પાંચ પોઝિશન અપનાવી હતી અને હવે તે બોલર રેન્કિંગમાં નંબર 5 છે, દક્ષિણ આફ્રિકાના શેબ્નિમ ઇસ્માઇલ સાથેનું સ્તર. જો કે, આનો અર્થ એ થાય કે શ્રુબસોલ બે ક્રમાંકિત ક્રમાંકિત ક્રમાંક 7 સુધી છે. તેની ટીમના સાથી, સોફી એક્લેસ્ટોન, પણ એક મોટી ગડગડાટ લાગી, સાત સ્થાનો ઘટીને 10 માં.

ડેપ્પી શર્મા ઇંગ્લેન્ડ સામેની ખરાબ સમયનો બીજો સમય હતો, અને તે નવીનતમ અપડેટ પછી દસ સ્થાનો પર નંબર 24 પર આવી. જો કે, કેથરિન બ્રન્ટ 12 સ્થાનો ઉપર ઉછર્યા અને હવે તે નંબર 35 છે.

ઓલ-રાઉન્ડર્સ ચાર્ટ્સ મોટે ભાગે અપરિવર્તિત હતા – ડોટિન હજી પણ ચાર્ટ તરફ દોરી જાય છે, અને બાંગ્લાદેશની સલમા ખટુન ટોપ ટેનની બહાર છે. જો કે, હેલી મેથ્યૂસે નાટેલી સાયવરને નં .6 પર વિખેરી નાખ્યો છે.

Post Author: admin