અવન ટ્રેંડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટરનું અનાવરણ – ટાઇમ્સ નાઉ

એવાન ટ્રેન્ડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર

એવાન ટ્રેન્ડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર

ઇવ સ્ટાર્ટઅપનું તાજેતરનું સ્માર્ટ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર, એવન ટ્રેન્ડ ઇ, છેલ્લા સપ્તાહે બેંગલુરુમાં 2019 ઓટોમોબાઇલ એક્સ્પોમાં અનાવરણ થયું હતું. ભારતમાં ઇવન મોટર્સની ભારતની ઝેરો રેન્જમાં નવા ઉમેરાતા, ભારતમાં ટ્રેન્ડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર, લિથિયમ-આયન બેટરી ધરાવે છે, જે સંપૂર્ણપણે 2 થી 4 કલાકમાં ચાર્જ કરવામાં આવે છે. નવું એવન સ્કૂટર એક બેટરી સાથે 60 કિમીની ડ્રાઇવિંગ રેન્જ અને ડબલ બૅટરી સાથે 110 કિ.મી. આપે છે. તે 45 કિ.મી. / કલાકની ટોચની ઝડપ માટે સક્ષમ છે.

પંકજ તિવારી, બિઝનેસ ડેવલપમેન્ટ હેડ, એવાન મોટર્સે જણાવ્યું હતું કે, “ઝેરો સિરીઝમાં તાજેતરના ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર, ટ્રેન ઇ સાથે, એવન મોટર્સના વિસ્તૃત આર એન્ડ ડી દ્વારા સ્કૂટરની રચના કરવામાં આવી છે જે ટેક્નોલૉજી અને ડીઝાઇનનું એક શક્તિશાળી મિશ્રણ છે. આધુનિક રાઇડરની જરૂરિયાત. ટ્રેન્ડ ઇ સ્કૂટરમાં દરેક સુવિધાને સુપરત્યુટિવ કમ્યુટીંગ અનુભવને સરળ બનાવવા માટે, રાઇડર્સની આવશ્યકતાઓ અને પસંદગીઓના કાળજીપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી ઉમેરવામાં આવી છે. ઉચ્ચ ગ્રાઉન્ડ ક્લિયરન્સ, લિથિયમ આયન ડિટેક્ટેબલ બેટરી પેક અને તેના ટ્રેન્ડી દેખાવ સ્કૂટરને ક્લાસ સુવિધાઓમાં શ્રેષ્ઠ પ્રાપ્ત થયું છે. વધુમાં, અમારા ઇ-સ્કૂટરને સૌંદર્યલક્ષી અને તકનીકી બ્રિલિયંસના સંયોજન માટે સમગ્ર ઉદ્યોગમાં માનવામાં આવે છે અને અમને વિશ્વાસ છે કે ટ્રેન્ડ ઇ ઓફર કરે તે બધાને પણ પ્રશંસા કરશે. . ”

ભારતમાં ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર - એવન ટ્રેન્ડ ઇ

એવાન ટ્રેંડ ઇને હાઇડ્રોલિક ટેલીસ્કોપિક ફ્રન્ટ સસ્પેન્શન અને પાછળના ભાગમાં કોઇલ વસંત સસ્પેન્શન મળે છે. અન્ય વિશેષતાઓમાં એલોય વ્હીલ્સ શામેલ છે, ડિસ્ક બ્રેક અને પાછળના ભાગમાં ડ્રમ બ્રેક્સ સાથે. કંપનીએ નોંધ્યું છે કે ટ્રેન્ડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર 150 કિગ્રાના મહત્તમ લોડ સ્કૂટરને ટકી શકે છે.

ન્યૂ એવન ટ્રેન્ડ ઇ

એવાન મોટર્સે એવી પણ ટિપ્પણી કરી હતી કે ફાસ્ટ એડોપ્શન અને હાઇબ્રિડ અને ઇલેક્ટ્રિક વ્હીકલ્સ (ફેમ -2) ની ઉત્પાદનના બીજા તબક્કામાં નવી જોગવાઈઓથી તે દેશમાં આગળના શહેરી ગતિશીલતા સોલ્યુશન્સ લાવવાના તેના લક્ષ્યને આગળ ધપાવશે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin