જીપ રેનેગડે ભારત આગામી વર્ષે આગામી વર્ષે શરૂ થશે – ગાડીવાડિયા.કોમ

jeep renegade india launch-images front three quarters

જીપ રેનેગાડે વર્ષ 2020 ની ઑટો એક્સપોમાં વર્ષનાં યોગ્ય કોર્સમાં શોરૂમ્સ દાખલ કરતા પહેલા પ્રદર્શિત થઈ શકે છે

જીપને કંપાસ એસયુવી સાથે અસાધારણ રન નોંધાયો છે કારણ કે તેના સ્થાનિક ડેબ્યુટના 12 મહિનાથી ઓછા સમયમાં 25,000 કરતાં વધુ એકમો વેચાયા હતા. તે અમેરિકન એસયુવી નિષ્ણાત તેમજ ભારતના એફસીએની નસીબ માટે તારણહાર તરીકે આવી હતી અને તેની સંભવિતતાને સમજ્યા રૂંજાંગાંવ સુવિધાને જમણેરી-ડ્રાઇવ-ડ્રાઇવ બજારો માટે કંપાસના ઉત્પાદન કેન્દ્ર તરીકે અપગ્રેડ કરવામાં આવી હતી.

જો કે, વેગનો પ્રારંભિક તબક્કો ગઇ ગયો હોવાથી, કંપાસની વેચાણમાં ઘટાડો થયો અને સ્પર્ધાત્મક કિંમતવાળી હેરિયરની આગમન સાથે, તેની વોલ્યુમ સંખ્યા વધુ આગળ વધવાની અપેક્ષા છે. તે કોઈ રહસ્ય નથી કે જીપને સતત વેચાણ પોસ્ટ કરવા માટે ઍક્સેસિબલ વોલ્યુમ વેચનારની જરૂર છે, કેમ કે નવા વેરિયન્ટ્સ અથવા કંપાસના વિશિષ્ટ એડિશન્સ રજૂ કરવાથી લાંબા ગાળે ઘણા ફાયદા થશે નહીં.

વૈશ્વિક પાંચ-વર્ષીય યોજનાના ભાગરૂપે છેલ્લા વર્ષથી મિડવેની જાહેરાત થઈ હતી, ત્યારે જીપ પેટા-ચાર-મીટર એસયુવી અને ભારત માટે ત્રણ-પંક્તિ યુટિલિટી વ્હિકલ પર કામ કરતી હોવાનું જણાય છે, પરંતુ તેઓ ટૂંક સમયમાં કોઈપણ સમયે રજૂ કરવાની અપેક્ષા કરશે નહીં. જોકે, આંતરરાષ્ટ્રીય પોર્ટફોલિયોમાં જીપનું સૌથી નાનું એસયુવી આગામી વર્ષની શરૂઆતમાં પહેલીવારની લાઇનમાં હશે.

ભારત-બાઉન્ડ 2019 જીપ રેનેગાડે ફેસિલિફ્ટ યુરોપ 1

રનેગૅડ એ ઘણા દેશોમાં બ્રાન્ડનું ટોચનું વેચાણ કરનાર એસયુવી છે અને 2020 ઓટો એક્સ્પોમાં સ્થાનિક પ્રીમિયર પછી તે આગામી વર્ષે મોડીથી લોન્ચ થઈ શકે છે. વર્તમાન પેઢી રેનેગાડે પાંચ વર્ષથી વધુ સમયથી રહી છે અને આમ આપણે તેના નવા અવતારને ભારતીય સ્તરે ઉચ્ચ સ્તરના સ્થાનિકીકરણ સાથે આવવાની અપેક્ષા રાખી શકીએ છીએ.

આનાથી જીપે ભારતમાં હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા, ટાટા હેરિયર, નિસાન કિક્સ, આગામી કિયા એસપી 2i અને અન્યો સામે આક્રમક રીતે રિનગેડની કિંમતમાં મદદ કરશે. રનેગૅડ તેની ઑફ-રોડિંગ લાક્ષણિકતાઓને લીધે લોકપ્રિય છે અને તે ટેબલ પર કંઈક નવું લાવી શકે છે અને ભારતમાં ઉપલબ્ધ 2 ડબ્લ્યુડિમ પ્રીમિયમ એસયુવીની ભીડમાં તેના પોતાના પર નવું નવું બનાવી શકે છે.

જીપ રિનેગેડ 4x4-1-2

ભાવ રેન્જ આશરે રૂ. 10-16 લાખ (એક્સ શોરૂમ) કારણ કે તે સંભવતઃ કંપાસની નીચે સ્લોટ થશે.

Post Author: admin