આમિર ખાન અને સલમાન ખાનના કારણે દિવાળી ભારતીએ રડ્યા ત્યારે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

દૈ્યા ભારતી

તેના જીવન દરમ્યાન વિવાદોથી ઘેરાયેલો હતો કે કેમ તે ‘રાધા કા સંગમ’ કિર્તી કુમાર અથવા તેણીની માતા દ્વારા પ્રગટ થતાં વિવાદ છે.

આમિર ખાન

કારણ કે તેણી દ્વારા બદલવામાં આવી હતી

જુહી ચાવલા

‘દરર’ માં.

નોંધનીય છે કે, લંડનમાં શો દરમિયાન આમિર ખાન તેના વર્તન માટે દિવાળી સાથે અસ્વસ્થ હતો. જ્યારે તેના વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે, દિવાયે આ અહેવાલોનો ઇનકાર કર્યો અને કહ્યું કે આમિરે ખરેખર તેના માટે માફી માંગવી જોઈએ. દિવાયાએ ઉલ્લેખ કર્યો હતો કે શો દરમિયાન, તેણીએ ભૂલ કરી હતી પરંતુ તેને આવરી લેવા માટે પૂરતી ઝડપી હતી.

પરંતુ આમિર ખાને તેની ભૂલ શોધી કાઢી હતી અને આયોજકની જાણ કરી હતી કે તે તેના બદલે જુહી ચાવલા સાથે કરશે. તે દિવાળી ભારતી સાથે મેડીલી કરવા માટે પણ અસંમત હતા કે તેઓ ખૂબ થાકી ગયા હતા. પછી,

સલમાન ખાન

તેણીના બચાવમાં આવી અને તેણી સાથે મેડલી કરી.

દિવાળીએ પણ કહ્યું કે તેણી ખૂબ જ અસ્વસ્થ હતી કે તેણી બાથરૂમમાં બેઠેલી હતી અને ઘણાં કલાક સુધી રડતી હતી કારણ કે તેણી ખૂબ જ દુ: ખી હતી. પરંતુ દિવ્યાએ કહ્યું કે તેને બહાદુર થવું અને ત્યાં જવું અને તેમ કરવા માટે ચૂકવણી કરવામાં આવતી હતી. દિવાયાએ ઉમેર્યું હતું કે તે આમિરના અભિનેત્રી વલણથી ખૂબ જ અસ્વસ્થ હતા. “સલમાન અને તેના વાસ્તવિક નિષ્ઠા માટે ભગવાનનો આભાર,” તેણીએ તારણ કાઢ્યું

Post Author: admin