એવેન્જર્સમાં સ્ટેન લી કેમિઓઝ: એન્ડગેમે, સ્પાઈડર-મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ તેના અંતિમ હશે – ગેજેટ્સ 360

Stan Lee Cameos in Avengers: Endgame, Spider-Man: Far From Home Might Be His Last

ફોટો ક્રેડિટ: ડિઝની / માર્વેલ સ્ટુડિયો

એવેન્જર્સ: એન્ડગેમે 26 એપ્રિલ, 2019 ના રોજ ખુલે છે. ડૉક્ટર સ્ટ્રેન્જમાં સ્ટેન લી (જમણે)

ગયા વર્ષે નવેમ્બરમાં સ્ટેન લી પસાર થઈને, તે સ્પષ્ટ હતું કે અમે માર્વેલ ફિલ્મોમાં સુપ્રસિદ્ધ અને પ્રિય કોમિક બુક લેખકના કેટલાક અંશો મેળવી શકીશું. અને સપ્તાહના અંતે નવા ઇન્ટરવ્યૂમાં, માર્વેલ સ્ટુડીયોઝના પ્રમુખ કેવિન ફીજેએ જ્યારે આ અપેક્ષા રાખવાની અપેક્ષા રાખી હતી ત્યારે સંકેત આપ્યો હતો કે, એવિન્જર્સ અત્યંત રાહ જોઈ રહ્યું છે: એન્ડગેમમાં સ્ટેન લી કેમિયો છે. સ્પાઇડર-મેન: ફાર ફ્રોમ હોમમાં સ્ટાન લી કેમિયોનો પણ સમાવેશ થાય છે.

કેપ્ટન માર્વેલ માટે હળવા spoilers આગળ.

તાજેતરના પ્રકાશન, કેપ્ટન માર્વેલ, માત્ર લી કેમિયો જ નથી – તે ટ્રેન દ્રશ્ય દરમિયાન આવે છે, જ્યારે કેરોલ ડેનવર્સ (બ્રી લાર્સન) આકાર બદલતા પરાયું સ્ક્રુલ્સનો પીછો કરે છે – પરંતુ તેમાં શરૂઆતમાં એક સ્પર્શનીય શ્રદ્ધાંજલિ પણ છે, માર્વેલ સ્ટુડિયો લોગો એનિમેશન સાથે સુપરહીરોની જગ્યાએ લીનો ચહેરો પરિવર્તિત થાય છે જે સામાન્ય રીતે સમગ્ર વસ્તુ બનાવે છે.

(તે પહેલાં, ઓસ્કાર વિજેતા સ્પાઈડર-મેનમાં લીની બહુવિધ વૉઇસ કૅમેસ : ઇનટુ સ્પાઇડર-શ્વેત – જે છેલ્લા ડિસેમ્બરમાં રજૂ કરાઈ હતી – તેના મૃત્યુ પછી , ચાહકો માટે સામાન્ય કરતાં વધુ હોવાનું માનવામાં આવે છે.)

એન્ટરટેઈન ટુનાઇટ દ્વારા પૂછવામાં આવ્યું છે કે એન્ડગેમે બીજી લી કેમિયો હશે તો, ફીજેએ હકારાત્મકમાં જવાબ આપ્યો. અને જ્યારે પ્રકાશન પર છે કે કેમ તે એક લી નાનકડી હશે તેને દબાવવામાં સ્પાઇડર મેન: અત્યાર સુધી ઘરેથી , જે પછી થોડા મહિના ખોલે એન્ડગેમ , feige કહ્યું: “અમે જોશો. અમે આગળ વધી રહ્યા છીએ – અમે બીજા કેટલાકને શૉટ કર્યા છે, તેથી અમે તેમને છેલ્લા સ્થાને આવી રહ્યા છીએ, હા. ”

તેમની ટિપ્પણી – “બે અન્ય લોકો” – સૂચવે છે કે એન્ડગેમ અને ફાર ફ્રોમ હોમ લીના કૅમેરોઝનું “છેલ્લું” હોઈ શકે છે. તે સંભવ છે કે તેનો અર્થ એંડગેમ માટે તેની અગાઉની પુષ્ટિ ઉપરાંત “કેટલાક દંપતિ” નો અર્થ છે, જેમાં તે સંભવતઃ અસ્પષ્ટ છે કારણ કે માર્વેલ સ્ટુડિયો હાલમાં તેના પોસ્ટ-ફાર હોમ હોમ સ્લેટ વિશે ઇરાદાપૂર્વક વાત કરે છે. આપણે માત્ર રાહ જોવી પડશે અને જુઓ.

એવેન્જર્સ: એન્ડગેમે 26 એપ્રિલ, 2019 ના રોજ ખોલ્યું, ત્યાર બાદ સ્પાઇડર મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ 5 જુલાઇ 2019 ના રોજ.

Post Author: admin