ઓલે ગુન્નર સોલસ્કજેર £ 80m સાથે નવા હુમલાખોર પર હસ્તાક્ષર કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. પરિવહન કિટ્ટી ઉપલબ્ધ – 90 મિનિટ

માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ મેનેજર ઓલે ગનર સોલસ્કેઝરએ ઉનાળાના સ્થાનાંતરણ વિંડોથી આગળ કેન્દ્રની પાછળ કેન્દ્રની શોધમાં બ્રેક્સ મૂક્યા છે, તેના બદલે તેમના હુમલાની જમણી બાજુએ સ્ટાર નામ પર હસ્તાક્ષર કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું છે.

નોર્વેજિયન, જે સંપૂર્ણ સમયના આધારે સીઝનના અંતમાં કેરટેકર બોસ તરીકે પોતાનું ટેગ ગુમાવવાની તૈયારીમાં છે, તેને ઘરના નામ પર ખર્ચ કરવા માટે 80 મિલિયન પાઉન્ડ આપવામાં આવ્યા છે, જે મૂળ ડિફેન્ડર માટે મૂળ રીતે ગોઠવવામાં આવી હતી.

Santiago Ascacibar,Jadon Sancho

પરંતુ ધ સનનું કહેવું છે કે સોલ્સ્કઝર માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડની ડિફેન્ડર્સની હાલની પાકમાં તેમનો વિશ્વાસ મૂકવા માંગે છે, હવે તેની પ્રાધાન્યતા ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ ખાતે આગળ નવો સ્ટાર સાઇન ઇન કરવા બદલ સ્વિચ કરી રહી છે.

બોરુસિયા ડોર્ટમંડ્સ છેલ્લા થોડા અઠવાડિયામાં ક્લબ માટે સંભવિત ભરતી તરીકે જાડોન સેંકો ઉભરી આવ્યા છે, જ્યારે લાંબા ગાળાના લક્ષ્યાંક ઇવાન પેરીશીક અને ડગ્લાસ કોસ્ટા જુવેન્ટસ સંભવિત સાઇનિંગ તરીકે પણ ઉલ્લેખ કરાયો છે.

યુનાઈટેડને અગાઉ વિશ્વ વિક્રમ બનાવવા માટે મોકલવામાં આવી હતી કાલિદૌ કુલીબલી, જ્યારે લેસ્ટર સિટી સ્ટાર અને ઇંગ્લેન્ડના વિશ્વ કપની પ્રિયતમ હેરી મગુઇરે ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડની ચાલ સાથે પણ જોડાયેલું હતું.

પરંતુ સોલાસ્કજેર તેની ગરદન મૂકવા માટે લાઇન પર મૂકવા તૈયાર છે વિક્ટર લિન્ડલૉફ અને એરિક બેલી ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ, તેમજ ફીલ જોન્સ, ક્રિસ સ્મોલિંગ અને પરત આવનારા લેનિઝ પર તેમની કિંમત સાબિત કરવાની તક એક્સેલ તુઆનઝેબે અને ટીમોથી ફોસુ-મેન્સાહ .

લિંડોલોફ
બેલી
નાના
તુઆનઝેબે

આ પછીની સીઝનમાં માત્ર ચાર સીબીની યુનાઇટેડ હોવી જોઈએ. બધા સ્તર પર સ્પર્ધા કરવા માટે આપણે એક વધુ વર્લ્ડ ક્લાસ સીબી પર સહી કરવાની જરૂર છે. # એમયુએફસી

– યુનાઈટેડ પેશન (@ યુનાઈટેડપાસિયન) માર્ચ 7, 2019

ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ ખાતે સોલ્સ્કઝરનું લાંબા ગાળાના ભાવિ સ્થાનાંતરિત થયા પછી હજી પણ બાકીના રનમાં હોવા છતાં હવામાં હવામાં છે જોસ મોરિન્હો.

પરંતુ ચેમ્પિયન્સ લીગમાં પેન્સિસ્ટર સેઇન્ટ-જર્મૈનમાં માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડની બાકી પુનરાગમન બાકી છે પરંતુ તેણે આગામી સિઝનમાં ડગઆઉટમાં સ્થાન મેળવ્યું છે.

Post Author: admin