ગૂગલ મેપ્સ, જીમેલ, ડ્રાઇવ અને અન્ય સેવાઓ સાક્ષી સંક્ષિપ્ત આઉટેજ – ન્યૂઝ 18

જો તમને Gmail, Google ડ્રાઇવ અને YouTube જેવી કેટલીક Google ની લોકપ્રિય સેવાઓ ઍક્સેસ કરવા માટે સમસ્યાઓનો અનુભવ થયો હોય તો; તમે એક્લા નથી.

Google Maps, Gmail, Drive And Other Services Witness Brief Outage
જો તમને Gmail, Google ડ્રાઇવ અને YouTube જેવી કેટલીક Google ની લોકપ્રિય સેવાઓ ઍક્સેસ કરવા માટે સમસ્યાઓનો અનુભવ થયો હોય તો; તમે એક્લા નથી.

ગૂગલની કેટલીક લોકપ્રિય સેવાઓને આઘાત પહોંચાડ્યો છે. ગૂગલ ડ્રાઇવ, યુટ્યુબ, જીમેલ, અને અન્ય જેવી સેવાઓ બધા નીચે આવી હતી અને વર્તવું જોઈએ તેમ નહીં. સંક્ષિપ્ત આઉટેજ માટેના કારણની પુષ્ટિ થઈ નથી, ત્યારે ગૂગલે જુદા જુદા પ્લેટફોર્મ્સ પર ફરિયાદોને સંબોધી છે.

સર્ચ જાયન્ટે તેની જી સ્વીટ સ્ટેટસ ડેશબોર્ડ અપડેટ કરી છે જેમાં દર્શાવવામાં આવ્યું છે કે ગૂગલ ડ્રાઇવ અને જીમેલ બંને એક સેવા વિક્ષેપનો અનુભવ કરી રહ્યા છે. યુ ટ્યુબ પણ ટ્વિટર પરના વપરાશકર્તાઓ તરફથી ફરિયાદોને સંબોધિત કરે છે, કેમ કે તે વપરાશકર્તાઓની સમસ્યાઓથી પરિચિત છે અને તેમાં તેની તપાસ કરી રહી છે. YouTube સામગ્રી નિર્માતાઓ વિડિઓ અપલોડ કરવામાં અસમર્થ છે, જ્યારે કેટલાક વપરાશકર્તાઓને સામગ્રી જોવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે સમસ્યાઓ આવી રહી છે.

જીમેલ અને ગૂગલ ડ્રાઇવ માટે, કંપનીએ આઉટેજને ધ્યાનમાં રાખીને સમાન નિવેદનો જારી કર્યા છે:

જીમેલ

અમે Gmail સાથેની સમસ્યાની જાણ કરી રહ્યાં છીએ. અમે ટૂંક સમયમાં વધુ માહિતી પ્રદાન કરીશું. અસરગ્રસ્ત વપરાશકર્તાઓ Gmail ને ઍક્સેસ કરી શકે છે, પરંતુ ભૂલ સંદેશા, ઉચ્ચ વિલંબ અને / અથવા અન્ય અનપેક્ષિત વર્તણૂક જોઈ રહ્યા છે.

ગુગલ ડ્રાઈવ:

અમે Google ડ્રાઇવ સાથે સમસ્યાની જાણ કરી રહ્યાં છીએ. અમે ટૂંક સમયમાં વધુ માહિતી પ્રદાન કરીશું. અસરગ્રસ્ત વપરાશકર્તાઓ Google ડ્રાઇવને ઍક્સેસ કરી શકે છે, પરંતુ ભૂલ સંદેશાઓ, ઉચ્ચ વિલંબ અને / અથવા અન્ય અનપેક્ષિત વર્તણૂક જોઈ રહ્યાં છે.

અન્ય સમાચારમાં, ગૂગલ

સત્તાવાર રીતે લોન્ચ કરાઈ

ભારતમાં યુ ટ્યુબ મ્યુઝિક અને યુ ટ્યુબ પ્રીમિયમ. હવે બે નવી સેવાઓ હવે ગૂગલ પ્લે મ્યુઝિક અને ગૂગલ પ્લે મૂવીઝમાં જોડાયેલી છે, જે 2017 માં લોન્ચ થઈ હતી. યુ ટ્યુબ મ્યુઝિકની એડ-સપોર્ટેડ વર્ઝન મફત હશે, પરંતુ તમે યુ ટ્યુબ મ્યુઝિક પ્રીમિયમની પસંદગી દર મહિને 99 રૂપિયાની કિંમતે કરી શકો છો, જ્યારે યુ ટ્યુબ પ્રીમિયમનો દર મહિને 129 રૂપિયાનો ખર્ચ થશે. ત્યાં એક પારિવારીક યોજના પણ છે જે તમને દર મહિને 189 રૂપિયામાં છ ખાતાઓ ઉમેરવાની છૂટ આપે છે.

Post Author: admin