જન્માક્ષર આજે, 13 માર્ચ, 2019: મેષ, વૃશ્ચિકી, લીઓ, વૃષભ, જેમિની, કેન્સર, તુલા – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આજે જન્માક્ષર, દૈનિક જન્માક્ષર, જન્માક્ષર, જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, દૈનિક જન્માક્ષર કુમારિકા, જ્યોતિષવિદ્યા, જન્માક્ષર આજે વૃશ્ચિક, જન્માક્ષર વૃષભ, જન્માક્ષર જીમની, જન્માક્ષર લીઓ, જન્માક્ષરનું કેન્સર, જન્માક્ષર પુસ્તક, જન્માક્ષર આવરણ, લીઓ જન્માક્ષર, લીઓ જન્માક્ષર, ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ
જન્માક્ષર આજે, 13 માર્ચ, 2019: સ્કોર્પિયો, જેમિની, કેન્સર, લીઓ, તુલા, મેષ – જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી તપાસો

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

જોખમી ગ્રહોની સ્થિતિ ચંદ્ર રચનાઓ દ્વારા એકત્રિત કરવામાં આવી છે જે મૂંઝવણ પેદા કરે છે. આજે તમે વિચારણા કરી શકો તે એક વિકલ્પ જીવંત તકોને બંધ કરવાનો છે અને શાંતિ અને શાંત જવા માટે છે. ઠંડી ચિંતન અથવા ધ્યાનની થોડી મિનિટો તમને તમારા સાચા હેતુ માટે શું કામ કરે છે તે સમજવામાં સહાય કરી શકે છે.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

અનુભવી સહકર્મીઓ સાંભળો. જ્યાં સુધી તમે સાવચેતીપૂર્વક સલાહ આપશો નહીં, ત્યાં સુધી તમે શોધી શકો છો કે પાઇપલાઇનમાં પહેલાથી જ યોજનાઓ અથવા પ્રોજેક્ટ્સને છોડી દેવાની જરૂર છે કારણ કે અન્ય લોકોના સમર્થન અને સહાયની અભાવ છે. મને લાગે છે કે તમને તમારા પગ પર ઊભા રહેવાનું સરળ લાગે છે.

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

આ ક્ષણે જવાનો તમારો યોગ્ય માર્ગ એ નૈતિક ક્રિયાઓ અને ઉચ્ચ ધોરણો તરફ છે. જો બીજા લોકો તમને દોષિત ઠરાવે અને દાનશીલ બનો, જો તમને લાગે કે તેઓને તમારી સહાયની જરૂર છે. કામ પરની ઘટનાઓ કદાચ થોડું ગુંચવણભર્યું હોઇ શકે છે, પરંતુ બુધ્ધાંત બરાબર કેમ તમારી મનની સ્પષ્ટતા એટલી ઉપયોગી થશે.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

જો કે તમે એક સામાન્ય કેન્સરિયન હોવ તો પણ તમારે ધ્યાન કેન્દ્રિત થવું ગમશે, આ અઠવાડિયે તમને સાચે જ સ્વાર્થી બનવું ખૂબ મુશ્કેલ છે. કંઈક તમને પાછા અન્યની રુચિઓ મૂકવાની જરૂરિયાત તરફ ખેંચીને રાખે છે. અને તે એક સારી વસ્તુ હોવી જોઈએ!

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

બુધની સ્થિતિ હજી પણ અનુકૂળ છે, તેથી તમે જે શોધી રહ્યા છો તે નવી પ્રકાશમાં જૂની સ્થિતિ મૂકી શકે છે. હકીકતમાં, તે સૂચવે છે કે તમે વધુ આકર્ષક તબક્કામાં પ્રવેશી રહ્યા છો. જો શક્ય હોય તો, કૃપા કરીને બધી વ્યાવસાયિક મહત્વાકાંક્ષામાં વધારાની શક્તિ મૂકો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

ચંદ્ર તમારા સાતમી સોલર હાઉસ સાથે જોડાયેલું છે, ભાગીદારી અને સંબંધિતતાની બધી કુમારિકાની લાગણીઓ માટેનું સંગ્રહસ્થાન. સાદા અંગ્રેજીમાં તમે વધુ સારી રીતે અન્ય લોકો સાથે મળી શકશો – અથવા બીજું! જો તમે કોઈને દોષિત ઠેરવતા હોવ તો તમને લાગે છે કે તેઓ પાછા લડતા નથી – તેઓ ફક્ત છોડી દે છે.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

કોઈ પણ તમારી કરતાં વધુ સારી રીતે સમજી શકતું નથી કે કેટલીક વખત, અસ્વસ્થ પરિસ્થિતિઓથી દૂર જવું એ ડહાપણભર્યું છે. તમે જૂના અભિપ્રાયનું પણ પાલન કરવું જોઈએ કે વિજયમાં ઉદાર બનવું એ શ્રેષ્ઠ છે. તે પછી, હારિત પ્રતિસ્પર્ધીને કાયમી મિત્રોમાં ફેરવવાનો માર્ગ છે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

તમારા ચાર્ટના સ્થાનિક અને વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રોને પ્રભાવિત કરતા ગ્રહો દ્વારા ઉદ્ભવેલ મુશ્કેલીઓમાંથી ઘણા દૂર, મુસાફરી અને સાહસને પ્રભાવિત કરતા અન્ય લોકો સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. આશ્ચર્યજનક રીતે, ભાવનાત્મક ગૂંચવણો તમને યોગ્ય ટ્રૅક પર મૂકી શકે છે.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

શુક્ર, પ્રેમનો ગ્રહ, તેના સાવચેત, સાવચેતીભર્યા સ્થાનેથી નીકળી જાય છે, ઘણા બધા મુદ્દાઓ સાફ થઈ શકે છે. પ્રારંભ માટે, વૃદ્ધ મિત્રો શ્રેષ્ઠ છે, ખાસ કરીને
જ્યાં પૈસા ચિંતિત છે. તમારી સાથે વધુ અનુભવી લોકો સાથે ટીમ બનાવો.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

ભલે તમે તમારા નાણાંકીય બાબતોને નિયંત્રિત કરવા માટે કેટલી મહેનત કરો છો, તમે હંમેશાં તમારા નફામાં મહત્તમ થવામાં નિષ્ફળ થશો એવું લાગે છે. આ ખૂબ-અથવા-કંઇપણ કંઇક પરિસ્થિતિ નથી. આશા છે, તમે ગુમાવનારને બદલે વિજેતા છો. હકીકતમાં, મને ખાતરી છે કે તમે છો!

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

જીવનમાં તાજેતરમાં જ ઉપર અને નીચે અનુભવ રહ્યો છે. હું જાણું છું કે તમને વિશ્વાસ કરવાનું મુશ્કેલ લાગે છે, પરંતુ ખરેખર સાચી વસ્તુ કંઈક ઉભરી આવશે
સંઘર્ષ તમે પસાર થઈ રહ્યા છો. જો તમે પહેલા નીચે જતા હોવ તો તમે ફક્ત ઉપર જઇ શકો છો. મહાન વસ્તુઓ રાહ જોવી!

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

તમે સશક્ત સ્થિતિમાં છો, પછી ભલે તમે સામાન્ય કરતાં થોડી વધુ ભાવનાશીલ હોવ. ચાલો ચાલો ચાલીએ. જો તમને લાગે કે જીવનનું પાણી વધુ જોખમી લાગે છે, તો તમારે પહેલી વાર ડાઇવ કરવાની જરૂર નથી. એક માછલી હોઈ શકે છે, પરંતુ શાર્ક માટે તમારે હજી પણ જોવું જોઈએ.

Post Author: admin