ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સ્મેકડાઉન લાઇવ પરિણામો: કોફી કિંગ્સ્ટન આગામી અઠવાડિયે ગૌંટલેટ મેચમાં 5 વિરોધીઓનો સામનો કરશે – ટાઇમ્સ હવે

વિન્સ-મેકમોહન કોફી કિંગ્સટન

સ્મેકડાઉન લાઇવ પરિણામો અને 12 માર્ચે હાઇલાઇટ્સ. ફોટો ક્રેડિટ – ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ

આ સપ્તાહનું ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સ્મેકડાઉન લાઇવ, ઓહિયોના ડેટન શહેરના ન્યુટર સેન્ટરમાં થયું હતું. તે ફાસ્ટલેન પે-પર-વ્યૂ (પીપીએવી) ના પલઆઉટ શો તરીકે સેવા આપશે જે આ રવિવારની રાતે ક્લેવલેન્ડમાં યોજાઈ હતી. ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇએ શો માટે ઘણા સેગમેન્ટ્સ અને મેચોની જાહેરાત કરી. વિન્સ મેકમોહને ફાસ્ટલેન ખાતે કોફી કિંગ્સ્ટન તરફની તેમની ક્રિયાઓ વિશે વાત કરી હતી જ્યારે તેમના પુત્ર શેને ફાસ્ટલેન ખાતે તેની હીલ ટર્નને સંબોધિત કરી હતી. યુ.એસ. ચેમ્પિયનશીપમાં આર-ટ્રુથને શૉટ મળ્યો નહીં. ચાલો આ મંગળવારે થયેલી બધી વસ્તુઓ પર એક નજર કરીએ.

સ્મેકડાઉન લાઇવના શેન કિક્સ- શેને જાહેરાતકાર ગ્રેગ હેમિલ્ટનને “વિશ્વના શ્રેષ્ઠમાં ” તરીકે રજૂ કરવા કહ્યું. શેને કહ્યું કે તે તેમના જીવનમાં દરેકને ફક્ત થાકી ગયો હતો અને ફાસ્ટલેનમાં તેમના મેચ પછી મિઝને નુકસાન પહોંચાડવા માંગતો હતો. તેણે જાહેરાત કરી કે તે રેસલમેનિયા 35 માં ધ મિઝનો સામનો કરશે અને તેને “વિશ્વમાં શ્રેષ્ઠ હાર” આપશે.

આઠ દિવસીય ટેગ ટીમ મેચમાં દખલગીરી – ધી હાર્ડી બોયઝ, રિકોશેટ અને એલિસ્ટર બ્લેક, મલ્ટિ-ટીમ ટેગ મેચમાં શીમસ, સેસરો, રુસવ અને શિનસુક નાકુમુરાની ટીમનો સામનો કરી રહ્યા હતા. બધા સુપરસ્ટાર રીંગમાં એકબીજાને પલટાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા. પરંતુ બીગ ઇ, ઝેવિયર વુડ્સ અને કોફી કિંગ્સ્ટન રિંગ પર દોડ્યા અને અયોગ્યતાને કારણે બધી ટીમોને હરાવી દીધી.

રેન્ડી ઓર્ટન અને એજે સ્ટાઇલ વેપાર પટ્ટો – તેઓ ધીરે ધીરે આ સંઘર્ષ તરફ નિર્માણ કરે છે. પરંતુ આ મંગળવાર, રેન્ડી અને એજે બંને એકબીજાના કારકિર્દીનો અપમાન કરતા હોવાથી બધું જ રેખા પર મૂકવામાં આવ્યું હતું. રેન્ડીએ એજેની સ્વતંત્ર કારકિર્દીને ભંગ કરી હતી જ્યારે “ધ ફિનોમેનેલ વન” એ તેના જીવનમાં કઈ રીતે કમાણી કરવી તે અંગે વાત કરી હતી જ્યારે “વાઇપર” તેના પિતા, ટ્રીપલ એચ, રિક ફ્લેર અને બટિસ્ટા પાસેથી સહાયની શોધમાં હતો. એજેએ રેસલમેનિયાની રેન્ડીમાં મેચ માટે પડકાર આપ્યો હતો.

અસુકા સોનિયા ડેવિલને હરાવે છે – એક ટૂંકી મેચમાં “ધી મહારાણી ઓફ ટુમોરો” સોનીને તેના પેટન્ટ “અસુકા લોક” સાથે ટેપ કરી હતી. મેચ પછી મેન્ડી રોઝ અને સોનિયાએ દલીલ કરી હતી.

બેકી લિંચ અને ચાર્લોટ તેમના રેસલમેનિયા મેચ વિશે બોલે છે- બંને સુપરસ્ટાર રેસલમેનિયાની આગેવાનીમાં તેમની સિદ્ધિઓ વિશે વાત કરે છે. ચાર્લોટ દલીલ કરે છે કે જ્યારે બેકી માત્ર 6 મહિના માટે રહી છે, તે છેલ્લા 4 વર્ષથી મહિલા વિભાગમાં શ્રેષ્ઠ રહી છે. બેકીએ જણાવ્યું હતું કે ચાર્લોટ તેને રેસલમેનિયાની મુખ્ય ઘટનામાં મૂકવા પહેલા કાર્ડની મધ્યમાં લટકી રહી હતી.

રે માયસ્ટેરો અને આર-ટ્રૂએ સમો જો અને એન્ડ્રેડને હરાવ્યું- તે આર-ટ્રુ સામે યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ ચેમ્પિયનશિપ મેચ હોવાનું માનવામાં આવતું હતું પરંતુ તેના બદલે, તે ચાર સુપરસ્ટાર વચ્ચે ટેગ ટીમ મેચમાં બદલાયું. તે એક ઝડપી કેળવેલું મેચ હતું જેને અમે અપેક્ષા રાખીએ છીએ કે જ્યારે એન્ડ્રેડ અને મિસ્ટરિઓયો રિંગમાં છે. જ્યારે રેએ નાના પેકેજ સાથે પીન કર્યું ત્યારે રેને તેની ટીમની જીત મળી. મેચ પછી, જોએ તેના નુકશાનના બદલામાં સત્ય અને એન્ડેડને હુમલો કર્યો.

ડેનિયલ બ્રાયન અને એરિક રોવાને કેવિન ઓવેન્સને હરાવ્યા અને મુસ્તફા અલી- વિન્સે મિસ્ટર મેકમોહનના રૂમમાં ગરમ ​​ચર્ચા કર્યા પછી તે મેચમાં બ્રાયનને મુક્યા હતા. મુસ્તફા મેચમાં અંડરગૉગ હતો કારણ કે તેને બ્રાયન અને રોવાન દ્વારા ખરાબ રીતે પરાજય થયો હતો. ઓવેન્સે મેચ વગર ટેગ વગર મેચ દાખલ કરવાનો નિર્ણય લીધો અને તેની રજૂઆતએ ગતિમાં વધારો કર્યો. પરંતુ રોવાને ઓવેન્સને બેરિકેડમાં ફટકાર્યો હતો. ત્યારબાદ રોવાન અને બ્રાયન બંનેએ મુસ્તફાને હરાવ્યું. રોવને અલીને પિન કરી ત્યારે તેની ટીમ માટે મેચ જીત્યો હતો.

કોન્સિ કિંગ્સ્ટન વિન્સ દ્વારા પીડિત – મિસ્ટર મેકમેહોન અને ધ ન્યૂ ડે રીંગ સુધી નીચે આવ્યા. વિન્સે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇના ભાગ રૂપે કોફીને હંમેશાં કેવી રીતે વખાણ કર્યા છે તે વિશે વાત કરી હતી, પરંતુ તેને કંપનીમાં ટોચના સ્તરના ખેલાડી તરીકે ગણવામાં આવતા નથી. તેમણે સ્વીકાર્યું કે કોફી નવી દિવસ જેવા જૂથમાં શ્રેષ્ઠ અનુકૂળ છે. કોફીએ પછી વિન્સને રેસલમેનિયાની ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ચેમ્પિયનશિપ કમાવવા માટે શું કરવું તે વિશે પૂછ્યું.

વિન્સે એવી જાહેરાત કરી કે કોફીએ તેની તક મેળવવા માટે રેન્ડી ઓર્ટન, સમોઆ જૉ, શીમુસ અને સેસરો અને એરિક રોવાનને એક ગેંટલેટ મેચમાં હરાવ્યું છે.

લોકપ્રિય વિડિઓ

Post Author: admin