પુબ મોબાઇલ ક્લબ ઓપન 2019: નિયમો, વિનિયમો અને કેવી રીતે નોંધણી કરવી – સમાચાર 18

PUBG Mobile Club Open 2019: Rules, Regulations, And How to Register
PUBG મોબાઇલ ક્લબ ઓપન 2019 વિશે તમારે જે બધું જાણવાની જરૂર છે, તે આ વર્ષે સૌથી મોટું મોબાઇલ ગેમિંગ ટૂર્નામેન્ટ છે.

પબ્ગ મોબાઇલ ઇન્ડિયા સિરિઝ 2019 ના સફળ નિષ્કર્ષ પછી, ટેનસેન્ટ ગેમ્સએ વૈશ્વિક સ્તરે સૌથી મોટું મોબાઇલ ગેમિંગ ટુર્નામેન્ટ જાહેર કર્યું છે.

પુબ મોબાઇલ ક્લબ ઓપન 2019 એ એક વર્ષનો ઇવેન્ટ છે જે સ્પ્રિંગ સ્પ્લિટ અને ફોલ સ્પ્લિટમાં વિભાજિત કરવામાં આવી છે, દરેક એક અલગ ઇનામ પૂલ અને ગ્લોબલ ફાઇનલ્સ સાથે છે. મેચનો પ્રથમ સેટ આ મહિને પછીથી શરૂ થશે જ્યારે સ્પ્રિંગ સ્પ્લિટ ગ્લોબલ ફાઇનલ્સની તારીખ જુલાઈ 2019 સુધીમાં જારી કરવામાં આવશે. અર્ધ-પ્રો અને પ્રો ટીમો બંને $ 2 મિલિયન ઇનામ પૂલ માટે સ્પર્ધા કરશે.

પબ્ગ મોબાઇલની સત્તાવાર વેબસાઇટ અનુસાર, વિશ્વભરના 10 પ્રદેશોના કર્મચારીઓ બે ભાગમાં લડશે અને $ 2 મિલિયનના શેર માટે લડશે. આ ક્ષેત્રોમાં દક્ષિણ પૂર્વ એશિયા, ચીન, યુરોપ, ઉત્તર અમેરિકા, દક્ષિણ અમેરિકા, ભારત, જાપાન, મધ્ય પૂર્વ, કોરિયા અને વિશેષ વાઇલ્ડકાર્ડ એન્ટ્રી શામેલ છે. છેલ્લું એક ટુર્નામેન્ટમાં કંઈક ઉત્તેજના ઉમેરવા માટે લોકપ્રિય અથવા પ્રો-સ્તર હોઈ શકે છે.

સ્પ્રિન્ગ સ્પ્લિટ 22 માર્ચથી 14 જૂન સુધી યોજાશે, ફાઇનલ્સની સાથે 19 મી જુલાઇની આસપાસ થવાની અપેક્ષા છે. ફોલ સ્પ્લિટ ઑગસ્ટથી ઑગસ્ટથી ડિસેમ્બર સુધી ચાલશે. આ ટુર્નામેન્ટ માટે ટેબ્લેટ્સને મંજૂરી ન આપવાની એક મોટી ખોટી વાત છે, જે તરફી ખેલાડીઓ માટે નિર્ણાયક પરિબળ હોઈ શકે છે.

તમારી ટીમની નોંધણી કરવા માટે, સત્તાવાર PUBG મોબાઇલ વેબસાઇટ પર જાઓ અથવા ફક્ત લિંકને દબાવો

અહીં,

સીધા જ નોંધણી પૃષ્ઠ પર જવા માટે.

નોંધણી માટેના ગ્રાઉન્ડ નિયમો અહીં છે:

– સ્પર્ધકોએ ટૂર્નામેન્ટની શરૂઆત પહેલા તેમના અથવા તેણીના નિવાસના દેશમાં મોટાભાગની ઉંમર સુધી પહોંચ્યા હોવો જોઈએ અને રેટિંગ્સ સત્તાવાળાઓ અને મોબાઇલ પ્લેટફોર્મ રેટિંગ્સ સિસ્ટમ્સથી કોઈપણ લાગુ ઉંમરના રેટિંગ્સનું પાલન કરવું આવશ્યક છે.

– તેના વતનના દેશમાં મોટાભાગના કાયદાકીય વયના ખેલાડી, પરંતુ 16 વર્ષની વયથી વધુ ઉંમરના (એટલે ​​કે જન્મની તારીખ પછી ઓછામાં ઓછા 16 કેલેન્ડર વર્ષ સુધી જીવતા હોય) ટુર્નામેન્ટની શરૂઆતની તારીખથી સંમતિ સાથે ભાગ લઈ શકે છે. માતાપિતા અથવા કાનૂની વાલીઓ.

– 3 થી ઓછા ખેલાડીઓ તે જ પ્રદેશમાંથી રજિસ્ટર થવું આવશ્યક છે.

– નોંધણી વખતે તમામ ખેલાડીઓ પ્લેટિનમ અથવા ઉપર ક્રમે હોવા જોઈએ.

નોંધણી પછી કોઈ રોસ્ટર ફેરફારો સબમિટ કરવામાં આવી છે.

-ક્રો રૉસ્ટર્સ ઓછામાં ઓછા 4 ખેલાડીઓ હોવા જોઈએ અને 5 ખેલાડીઓ કરતાં વધુ નહીં હોવું જોઈએ જેમાં એક ખેલાડી એક અવેજી ખેલાડી હોવો આવશ્યક છે.

સબસ્ટિટ્યુટ ખેલાડીઓને મેચો વચ્ચે સ્વેપ આઉટ કરી શકાય છે.

ક્વોલિફિકેશન રાઉન્ડના પરિણામો તમારા રમતના પરિણામો પર આધારિત હશે. તેથી કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે તમે સફળતાપૂર્વક નોંધણી પૂર્ણ કર્યા પછી સમાન નામ સાથે ક્રુ બનાવો છો.

– બધા ટુર્નામેન્ટ સંચાર માટે ક્રુ લીડર ડિઝાઇન. બધી રમતો ટી.પી.પી. સ્ક્વોડ મોડમાં હશે.

– વિનિંગ ક્રુ 2019 ની વસંત વૈશ્વિક ફાઇનલ્સ માટે લાયક બનશે.

– નોંધણી અવધિ: 2019-03-08 03:00 (યુટીસી) – 2019-03-18 22:00 (યુટીસી)

ચીન, જાપાન અને કોરિયા માટેની નોંધણી પછીની તારીખે જાહેર કરવામાં આવશે. કૃપા કરીને આ સાઇટ પર હમણાં જ નોંધણી કરાવશો નહીં.

– પ્લેયર્સ ફક્ત મોબાઇલ ફોન હેન્ડહેલ્ડ ઉપકરણો પર ટૂર્નામેન્ટમાં (ઑનલાઇન ઇવેન્ટ્સ અને LAN ઇવેન્ટ્સમાં) ભાગ લઈ શકે છે. પ્લેયર્સ ટેબ્લેટ્સ, પર્સનલ કમ્પ્યુટર્સ (પીસી), કન્સોલ્સ, લેપટોપ્સ અથવા કોઈપણ અન્ય હેન્ડહેલ્ડ ડિવાઇસ પર રમી શકતા નથી.

Post Author: admin