મુકેશ અને નીતા અંબાણી સશસ્ત્ર દળો સાથે આકાશ-શ્લોક વેડિંગ ઉજવે છે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નીતા અંબાણીએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ દેશના રક્ષકો સાથે તેમના ઉજવણીને શેર કરવા માટે સન્માનિત થયા હતા

મુંબઈ:

કરોડપતિ મુકેશ અંબાણી અને તેમની પત્ની નીતાએ તેમના પુત્ર આકાશ અને શ્લોક મહેતાની લગ્નને મંગળવારે મુંબઈના નવા ખુલ્લા ધીરુભાઈ અંબાણી સ્ક્વેરમાં સશસ્ત્ર દળોના સભ્યો અને સુરક્ષા કર્મચારીઓ સાથે ઉજવ્યું હતું. આ દંપતિ આર્મી, નેવી, અર્ધલશ્કરી દળો, મુંબઈ પોલીસ અને રેલ્વે પ્રોટેક્શન ફોર્સ અને તેમના પરિવારોના હજારો સભ્યો સાથે મળ્યા હતા.

“અમને આનંદ થાય છે કે આ શહેર અને રાષ્ટ્રના સંરક્ષકો આપણા ઉજવણીમાં જોડાયા છે. તે આપણા માટે ભાવનાત્મક અને આનંદદાયક પ્રસંગ છે અને અમે આશા રાખીએ છીએ કે આ નાયકો, જે દરરોજ આપણને ગૌરવ આપે, આકાશ પર તેમના આશીર્વાદો વરસાવશે. શૉકા, “નીતા અંબાણીએ આ પ્રસંગે જણાવ્યું હતું.

ઇવેન્ટનું મુખ્ય આકર્ષણ એ એક ખાસ મ્યુઝિકલ ફાઉન્ટેન શો હતું, જે અનંત પ્રેમ કહેવાય છે, જેની કલ્પના નિતા અંબાણી દ્વારા કરવામાં આવી હતી. શાશ્વત પ્રેમની વાર્તા પ્રતીક કરવા માટે ભગવાન કૃષ્ણના રાસ લીલા નૃત્યની થીમ પર તે સેટ કરવામાં આવ્યું હતું.

215d9ue

ધીરુભાઈ અંબાણી સ્ક્વેરમાં સશસ્ત્ર દળોના સભ્યો સાથે મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણી

“અમે કુટુંબ તરીકે ખૂબ જ શહેરના સામાજિક-સાંસ્કૃતિક ફેબ્રિકથી ઓળખીએ છીએ અને તે લોકો, ખાસ કરીને અમારા પોલીસ, સશસ્ત્ર દળો અને શહેરના કાર્યકર્તાઓ માટે કાર્ય કરે છે તે માટે ઊંડો આદર અને આભારી છે,” એમ અંબાણીએ જણાવ્યું હતું. “તે એક વાર નિમજ્જન અને અત્યંત સંતોષકારક છે કે આપણે આ મહાન શહેર સાથે આપણો આનંદ શેર કરી શકીએ છીએ, જેના માટે આપણે બધું જ આપવું જોઈએ.”

શનિવારે સ્ટાર સ્ટડેડ સમારંભમાં આકાશ અંબાણીએ શનિવારે બાળપણના મિત્ર શલોકા મહેતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન સમારોહ અને આગામી ઉજવણી રાજકારણીઓ, ફિલ્મ સ્ટાર્સ, ઉદ્યોગપતિઓ અને ક્રિકેટરો દ્વારા હાજરી આપી હતી.

Post Author: admin