રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રથમ સેકન્ડમાં સ્ટોક 'આઉટ સેકન્ડ્સ' બહાર જાય છે, રેડમી નોટ 7 વેચાઈ ગઈ છે – એનડીટીવી

રેડમી નોટ 7 પ્રો, સિયાઓમીથી વધુ રાહ જોવાયેલી સ્માર્ટફોન, આજે ભારતમાં પહેલી વખત વેચાઈ ગઈ હતી અને તે ઝડપથી વેચાઈ ગઈ હતી. ઝિયાઓમીનો નવીનતમ ફોન ફ્લિપકાર્ટ, Mi.com અને એમઆઈ હોમ સ્ટોર્સ દ્વારા દેશમાં પ્રદાન કરવામાં આવે છે. યાદ કરવા માટે, રેડમી નોટ 7 પ્રોને આ મહિનાની શરૂઆતમાં ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ અને વોટરડ્રોપ-સ્ટાઇલ ડિસ્પ્લે નોંચ સાથે લોન્ચ કરવામાં આવ્યો હતો. આ સ્માર્ટફોન પણ ઓક્ટા-કોર ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 675 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત છે. રેડમી નોટ 7 પ્રોની સાથે, સિયાઓમી પણ રેડમી નોટ 7 ઓફર કરશે જે છેલ્લા અઠવાડિયામાં દેશમાં પ્રથમ વાર વેચાણ કરતી હતી.

ઝીયોમીના મનુ કુમાર જૈને ટ્વિટર પર જણાવ્યું હતું કે સેકન્ડના સંદર્ભમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો વેચાઈ ગઈ હતી. રેડમી નોટ 7, જેને રેડમી નોટ 7 પ્રો સાથે પણ વેચવામાં આવી હતી, તે ખૂબ જ ઝડપથી સ્ટોકમાંથી બહાર નીકળી ગયું હતું. કંપનીએ જણાવ્યું છે કે સ્માર્ટફોન બંને માટે આગામી વેચાણ હવે 20 માર્ચ માટે સુનિશ્ચિત થયેલ છે.

# રેડ્મી નોટ 7 પ્રો પ્રથમ ફ્લિપકાર્ટ અને https://t.co/lzFXOcGyGQ પર વેચાઈ ગઈ છે: સેકંડમાં શેરની બહાર ગયો!

માય ચાહકો, અમે તમને સાંભળી! અમારા ફેક્ટરીઓ આ # 48 એમપી કૅમેરા પશુ માટે ઉત્પાદનમાં વધારો કરવા માટે ઘડિયાળની આસપાસ કામ કરી રહી છે. ????

તમારા પ્રેમ અને ટેકો માટે આભાર બધા ??

– મનુ કુમાર જૈન (@manukumarjain) માર્ચ 13, 2019

ભારતમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રાઈસ

ભારતમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રાઇસ રૂ. 4 જીબી રેમ / 64 જીબી સ્ટોરેજ મોડલ માટે 13,999, જ્યારે તેની 6 જીબી રેમ / 128 જીબી સ્ટોરેજ વિકલ્પ રૂ. 16,999. વધુમાં, તે નેપ્ચ્યુન બ્લુ, નેબ્યુલા રેડ અને સ્પેસ બ્લેક કલર વિકલ્પોમાં આવશે.

રેડમી નોટ 7 પ્રો પર લોંચ ઑફરમાં 1,120GB સુધી 4G ડેટા, અમર્યાદિત વૉઇસ કૉલિંગ અને એરટેલ ગ્રાહકો માટે વિશેષરૂપે એરટેલ આભાર લાભ શામેલ છે. Xiaomi પણ રિલાયન્સ જિયો સાથે જોડાણ ખાસ માટે ડબલ માહિતી લાભ ઓફર પૂરી પાડવા માટે જિયો વડાપ્રધાન વપરાશકર્તાઓ.

રેડમી નોટ 7 પ્રો રિવ્યૂ

રેડમી નોટ 7 અને રેડમી નોટ 7 પ્રો એમ બંને મહિનામાં આ મહિનાની શરૂઆતમાં ભારતમાં લોન્ચ કરવામાં આવ્યા હતા.

રેડમી નોટ 7 પ્રો સ્પષ્ટીકરણો

ડ્યુઅલ-સિમ (નેનો) રેડમી નોટ 7 પ્રો એમઆઇયુઆઈ 10 સાથે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ ચાલે છે. ફોનમાં 6.3-ઇંચનું પૂર્ણ-એચડી + ડિસ્પ્લે છે જે 19.5: 9 પાસા રેશિયો સાથે અને વૉટરડ્રોપ-સ્ટાઇલ પ્રદર્શન ડિસ્પ્લે છે જે ઝિયાઓમી ડોટ નોચ કહે છે. હૂડ હેઠળ, 11 એનએમ, ઓક્ટા-કોર ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 675 એસઓસી છે, 4 જીબી / 6 જીબી રેમ વિકલ્પો સાથે જોડાયેલ છે અને 64 જીબી / 128 જીબી ઓનબોર્ડ સ્ટોરેજ વિકલ્પો છે. બંને માઇક્રોએસડી કાર્ડ (256GB સુધી) દ્વારા વિસ્તૃત કરી શકાય છે.

રેડમી નોટ 7 પ્રો કેમેરા

ફોટા અને વીડિયો માટે, રેડમી નોટ 7 પ્રો એ ડ્યુઅલ રીઅર કૅમેરા સેટઅપ છે જેમાં એફ-1.79 લેન્સ અને 5-મેગાપિક્સેલ સેકંડરી ઊંડાઈ સેન્સર સાથે 48-મેગાપિક્સલનો પ્રાથમિક સેન્સર શામેલ છે. ફ્રન્ટ પર 13 મેગાપિક્સલનો કેમેરો સેન્સર પણ છે.

રીઅર કેમેરા સેટઅપ એ કૃત્રિમ બુદ્ધિ (AI) સંચાલિત સુવિધાઓની સૂચિને સમર્થન આપે છે, જેમ કે એઆઈ દ્રશ્ય શોધ, એઆઈ પોર્ટ્રેટ 2.0 અને નાઇટ મોડ. તે 4 કે વિડિયો રેકોર્ડિંગ પણ આપે છે.

રેડમી નોટ 7 પ્રો પર કનેક્ટિવિટી વિકલ્પોમાં 4 જી વૉલ્ટ, વાઇ-ફાઇ 802.11 એએચ, બ્લૂટૂથ વી 5.0, જીપીએસ / એ-જીપીએસ, યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટ અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેકનો સમાવેશ થાય છે. પીઠ પર ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર પણ છે. આ ઉપરાંત, ફોન 4,000 એમએએચ બેટરીને પેક કરે છે જે ઝડપી ચાર્જ 4.0 નું સમર્થન કરે છે.

ભારતમાં Redmi નોટ 7 ભાવ

ભારતમાં રેડમી નોટ 7 ભાવ રૂ. 3 જીબી રેમ / 32 જીબી સ્ટોરેજ રૂપરેખાંકન માટે 9,999, જ્યારે તેની 4 જીબી રેમ / 64 જીબી સ્ટોરેજ મોડેલની કિંમત રૂ. 11,999. આ ફોન ઓનીક્સ બ્લેક, રૂબી રેડ, અને નીલમ વાદળી રંગ વિકલ્પોમાં ઉપલબ્ધ છે.

રેડમી નોટ 7 સ્પષ્ટીકરણો

ડ્યુઅલ-સિમ (નેનો) રેડમી નોટ 7 એ MIUI 10 સાથે ટોચ પર એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ ચાલે છે અને 6.3-ઇંચ પૂર્ણ એચડી + (1080×2340 પિક્સેલ) ડિસ્પ્લે ધરાવે છે જે 19.5: 9 પાસા રેશિયો સાથે દર્શાવે છે. તે ઓક્ટા-કોર ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 660 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત છે, જે 3 જીબી અને 4 જીબી રેમ વિકલ્પો સાથે જોડી છે.

ફોટા અને વીડિયો માટે, રેડમી નોટ 7 ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ સાથે આવે છે જેમાં એફ-2.2 લેન્સ અને 2-મેગાપિક્સેલ સેકન્ડરી સેન્સર સાથે 12-મેગાપિક્સલનો પ્રાથમિક સેન્સર છે. રેડમી નોટ 7 નું ભારતનું ચલણ કેમેરા પાસાં પર ચાઇના વેરિઅન્ટથી અલગ છે કારણ કે તેની પાસે ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપમાં 48-મેગાપિક્સલનો સેમસંગ ઇસોકેલ જીએમ-1 પ્રાથમિક સેન્સર છે, જ્યારે અન્ય કૅમેરો 5-ર મેગાપિક્સલ સેન્સર.

રેડમી નોટ 7 પ્રથમ છાપ

રિલાયમી જિયો ગ્રાહકો, રેડમી નોટ 7 ખરીદતા, રૂ. મૂલ્યના રિચાર્જ દ્વારા ડબલ ડેટા ઓફર મેળવી શકે છે . 198 અને ઉપર.

સેલ્ફિઝના સંદર્ભમાં, રેડમી નોટ 7 મોરચે 13 મેગાપિક્સલનો સેન્સર રમતા છે. ફ્રન્ટ-ફેસિંગ સેન્સર એઆઇ પોર્ટ્રેટ મોડ સાથે આવે છે અને તેમાં 12 દૃશ્યોને ઓળખવા માટે એઆઈ Beautify (4.0), ચહેરો ઓળખ, એચડીઆર સપોર્ટ અને એઆઈ દ્રશ્ય શોધ જેવી સુવિધાઓ છે.

સ્ટોરેજ ફ્રન્ટ પર, રેડમી નોટ 7 માં 32 જીબી અને 64 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ ઓપ્શન્સ છે જે બંને માઇક્રોએસડી કાર્ડ (256 જીબી સુધી) નું સમર્થન કરે છે. કનેક્ટિવિટી વિકલ્પોમાં 4 જી વીઓએલટીઇ, વાઇફાઇ 802.11 એ, બ્લૂટૂથ વી 5.0, જીપીએસ / એ-જીપીએસ, ઇન્ફ્રારેડ (આઇઆર) બ્લાસ્ટ, યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટ અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેકનો સમાવેશ થાય છે. ઉપરાંત, પાછળના ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર છે.

રેડમી નોટ 7 ક્વાલકોમ ક્વિક ચાર્જ 4 નું સમર્થન કરતી 4,000 એમએએચ બેટરીને પેક કરે છે. વધુમાં, ફોન 159.21×75.21×8.1mm માપે છે અને 185 ગ્રામનું વજન કરે છે.

Post Author: admin