હું આ હકીકત માટે વપરાય છું કે મારી અત્યંત વખાણાયેલી ફિલ્મ્સ મેઇનસ્ટ્રીમ એવોર્ડમાં નામાંકન મેળવશે નહીં: મનોજ બા … – સમાચાર 18

મનોજ બાજપેયીએ બુધવારે જણાવ્યું હતું કે તેઓ આ હકીકત માટે ઉપયોગમાં લેવાય છે કે તેમની બધી ફિલ્મો જે રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે અત્યંત વખાણાયેલી હોય તે “કહેવાતા મોટા મુખ્ય પ્રવાહના પુરસ્કારો” ની નોમિનેશન સૂચિમાં સ્થાન મેળવશે નહીં.

આઇએનએ

સુધારાશે: 13 માર્ચ, 2019, 1:45 PM IST

I am Used to the Fact that My Highly Acclaimed Films Don't Get Nominations in Mainstream Awards: Manoj Bajpayee
છબી: Instagram

રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા અભિનેતા મનોજ બજપાયે બુધવારે જણાવ્યું હતું કે તેઓ આ હકીકતનો ઉપયોગ કરે છે કે તેમની બધી ફિલ્મો જે રાષ્ટ્રીય સ્તરે અને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે અત્યંત વખાણાયેલી હોય તે “કહેવાતા મોટા મુખ્ય પ્રવાહના પુરસ્કારો” ની નોમિનેશન સૂચિમાં સ્થાન મેળવશે નહીં.

મનોજે બુધવારે તેમના 2018 ની ફિલ્મ “ગલી ગુલેયાન” ના પોસ્ટર પર ટ્વિટ કર્યું હતું અને લખ્યું હતું: “તેથી આ હકીકતનો ઉપયોગ થતો હતો કે મારી બધી ફિલ્મો જે રાષ્ટ્રીય સ્તરે અને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે ખૂબ વખાણાયેલી હોય છે તે પણ નામાંકિત સૂચિમાં સ્થાન મેળવે નહીં મોટા મુખ્ય પ્રવાહના પુરસ્કારો અહીં જીતીને ભૂલી જાઓ. સર્જનાત્મક શોધ અને શોષણ ચાલુ રાખો! ગેલી ગુલેયાન. ”

મંગળવારે 64 મી વિમલ ફિલ્મફેર પુરસ્કારની જાહેરાત માટેના નોમિનેશન સૂચિ પછી 49 વર્ષીય અભિનેતાનું ટ્વિટ આવ્યું છે.

22 મી બુસન ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં પ્રિમીયર થયેલા શહેરના દિવાલોમાં ફસાયેલા એક માણસની મુસાફરીને પગલે “ગેલી ગુલેયાન” અને 2017 માં મમી ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ, લોસ એન્જલસના ભારતીય ફિલ્મ ફેસ્ટીવલ, એટલાન્ટા ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ, 42 મી ક્લિવલેન્ડ ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ, શિકાગો ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ અને મેલબર્નના 2018 ભારતીય ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ.

દિવાળી જૈન દિગ્દર્શિત છે. તેમાં રણવીર શોરી, નીરાજ કબી, શાહના ગોસ્વામી અને ડેબુટન્ટ ઓમ સિંહ પણ છે.

Post Author: admin