27 માર્ચના રોજ ન્યૂ રોયલ એન્ફિલ્ડ ટ્રાયલ્સ ઇન્ડિયા લોન્ચ – ઝિગવિહેલ્સ

  • ડ્યુઅલ ચેનલ એબીએસ સાથે સ્ટાન્ડર્ડ તરીકે આવશે.
  • જળ-વેડિંગ ક્ષમતાઓને વેગ આપવા માટે ઉપજાવી કાઢવું.
  • થોડા મહિના પહેલા સ્પાઇડ મોટરસાઇકલની સમાન લાગે છે.
  • સંબંધિત ક્લાસિક મોડેલ કરતાં રૂ. 10,000 વધુ હોવું જોઈએ.

આરઈ ટ્રાયલ્સ 350
અમે રોયલ એન્ફિલ્ડની જાહેરાતની રાહ જોતા હતા કે તેઓ નવા ટ્રાયલ ભાઈબહેનો સાથે 650 જોડિયાઓની સફળતાને અનુસરવાનું વિચારી રહ્યાં છે. અહેવાલો સૂચવે છે કે એન્ફિલ્ડ ઉત્તમ નમૂનાના પ્લેટફોર્મ પર આધારીત ઓફ-રોડ-પક્ષપાતવાળા સ્ક્રૅમબ્લર બનાવતા હતા. છેલ્લે, અમને મીડિયા સવારી માટે રોયલ એન્ફિલ્ડમાંથી ટીઝર વિડિઓ પ્રાપ્ત થઈ. એટલું જ નહીં, તેઓએ જાહેર કર્યું છે કે નવા ટ્રાયલ્સ 350 અને ટ્રાયલ 500 27 માર્ચના રોજ ભારતમાં લોન્ચ કરવામાં આવશે.

Royal Enfield Trials

અગાઉ, અફવાઓએ સૂચવ્યું હતું કે નવી બાઇકને “સ્ક્રૅમબલર” અથવા “ટ્રાયલ્સ” નામ આપવામાં આવ્યું છે. કેટલાક રોયલ એન્ફીલ્ડ ડીલરો સાથે વાત કર્યા પછી હવે આપણે જાણીએ છીએ કે ચેન્નઈ સ્થિત બિકમેકરએ બાદમાં સાથે જવાનો નિર્ણય લીધો છે. વિદેશી બજારોમાં, એન્ફિલ્ડે એક જ નામ સાથે મોટરસાઇકલ વેચવા માટે ઉપયોગ કર્યો હતો, જેમાં ઉભા હેન્ડલબાર, અપ્સવેપ્ટેડ એક્ઝોસ્ટ અને ડ્યુઅલ-હેતુ ટાયરનો સમાવેશ થતો હતો.

આરઈ ટ્રાયલ્સ 350
તેઓએ ભારતમાં સમાન ફોર્મ્યુલાનું પ્રતિક્રિયા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે કારણ કે આ યોગ્ય ફેક્ટરીના કસ્ટમ પ્રયાસ તરીકે લાગે છે. દાખલા તરીકે, મોટરસાઇકલ પર મળેલા મોટાભાગના ઘટકો ક્લાસિકના તેમના હાલના ભાગોના બિનથી બદલાયા નથી. જો કે, પ્રકાશનો એકમો નવા 650 પ્લેટફોર્મ પરથી લેવામાં આવે તેવું લાગે છે. તેનો અર્થ એ છે કે તમે એલઇડી પર ચૂકી ગયા છો પરંતુ તે ઉત્તમ કરતાં ઓછી છે. અમે ટીઝર પાસેથી જે નક્કી કરી શકીએ તેના પરથી, ફ્રેમ તેમજ સ્વિંગર્મ એક આઘાતજનક રંગ સહન કરશે જે ચળકતા ક્રોમ પેનલ્સ સાથે વિરોધાભાસી છે. તે ટાંકી અને ફોર્ક ગેઇટર પર એક ઝાંખા 3D “રોયલ એન્ફીલ્ડ” બેજ મળે છે.

એર્ગોસ ફ્રન્ટ પર ક્લાસિક મોટરસાયકલોની તુલનામાં બાર મોટા અને ઉભા હોવાનું જણાય છે. તેમ છતાં ટીઝર પાસેથી બહાર કાઢવું ​​મુશ્કેલ છે, અમે માનીએ છીએ કે તેમાં બ્રસેસ મેમ્બર હોવો જોઈએ, જે ઇન્ટરસેપ્ટર 650 પર મળ્યું તેવો જ છે. અથવા તેને ફક્ત સહાયક તરીકે ઓફર કરી શકાય છે. બાકીનો સવાર ત્રિકોણ બદલાઈ ગયો નથી. ટ્રાયલ્સ પર અસ્વસ્થતા એ એક કરોડ સીટ તેમજ તેના માટે જરૂરી પેરિફેરલ્સ છે. તેના બદલે તમે તમારી બેગ માઉન્ટ કરવા માટે સામાન રેક મેળવો. સૌથી મહત્ત્વની વાત એ છે કે, અમારી બાઇક ઇન્ટરનેશનલ બાઇકમાં એક સમાન લાક્ષણિકતા હશે કારણ કે તેને સાડી ગાર્ડ સાથે કિટ કરવાની જરૂર નથી!

આરઈ ટ્રાયલ્સ 350
આ ટ્રાયલ્સ બે એન્જિન વિકલ્પો સાથે દેખાશે – 350 અને 500. તે એટલા માટે શક્ય નથી કે એનફિલ્ડ બાઇક માટે ટ્યુનિંગ બદલશે કારણ કે મોટરમાં પૂરતી ઓછી ડાઉન ટોર્ક કરતા વધુ હોય છે. બીજું શું છે જે અંતઃકરણ એ અપવાદરૂપ છે, જે લદ્દાખમાં જાય ત્યારે તે નસીબદાર નદીઓને પાર કરવામાં મદદ કરશે. શું તે ક્લાસિક થમ્પ હિટલબીટ જાળવી રાખશે? બુલેટિસ્ટર્સ આશા રાખે છે.

તે બંને બાજુએ ડિસ્ક બ્રેક્સ સાથે પરંપરાગત ટેલિસ્કોપીક ફોર્ક અને ડ્યુઅલ રીઅર આંચકો મેળવે છે. ડ્યુઅલ ચેનલ એબીએસ સ્ટાન્ડર્ડ હશે અને અમે માનીએ છીએ કે તેને સ્વીચબિલિટી નહીં મળે કારણ કે આરઈ હિમાલયન પણ તે કાર્ય પ્રાપ્ત કરતું નથી.

લાગે છે કે 19/18-ઇંચનું વ્હીલ સેટઅપ ક્લાસિકથી સીધા જ લેવામાં આવ્યું છે. પરંતુ તેની ઓફ-રોડ ક્ષમતાઓને સહાય કરવા માટે, આરઇ ડ્યુઅલ-હેતુ ટાયર્સ સાથે ટ્રાયલ્સને બહાર કાઢે છે. તે સીટના જીઆરઆઇપીપી ટાયરના જેવું લાગે છે કારણ કે રબર ઉત્પાદક પાસે પહેલેથી જ બાદના વપરાશ માટેના જૂતા તૈયાર છે.

તમે ક્લાસિક પર ટ્રાયલ્સ માટે ચૂકવણી કેટલો ચૂકવો છો? વાજબી ધારણા રૂ 10,000 નો વધારો થશે, જે નવા ભાગો માટે અભ્યાસક્રમ માટે સમાન હોવાનું જણાય છે. આ રીતે, ટ્રાયલ્સ 350 ભારતમાં સૌથી સસ્તી સ્ક્રૅમબ્લર (-શશ) મોટરસાઇકલ હશે, 500 વર્ઝન સમાન સસ્તું હશે. આ શૈલીની આગલી મોટરસાઇકલ ટ્રાયમ્ફ સ્ટ્રીટ સ્ક્રૅમબેલર છે જે તાજેતરમાં 8.55 લાખ રૂપિયાથી શરૂ થઈ હતી . અમે 27 મી માર્ચે બાઇક ચલાવીશું. તેથી અહીં બધા સુધારાઓ માટે ટ્યૂન રહો!

ઇમેજ ક્રેડિટ: એમસીએન, ગાડિયાવાડી

Post Author: admin