દીપિકા પાદુકોણે અદભૂત મેડેમ તુસાઉડ્સ વેક્સ સ્ટેચ્યુ અને રણવીરનું પ્રગટ થતું નથી – સમાચાર 18

આઇફા પુરસ્કાર 2016 ના અભિનેતાના દેખાવની દીપિકા પાદુકોણની મેદા તુસુદની મીણની મૂર્તિ જ્યારે તેણીએ સયાસાચી મુખર્જી દ્વારા રચિત એક શેમ્પેન રંગીન કેપ લેન્ગગાને ડોન કરી હતી.

Deepika Padukone Unveils Stunning Madame Tussauds Wax Statue & Ranveer Can't Stop Gushing Over It
દીપિકા પાદુકોણેએ લંડનમાં તેણીના મેડમ તુસૌડ્સ વેક્સ સ્ટેચ્યૂની રજૂઆત કરી.

બૉલીવુડ દિવા દીપિકા પાદુકોણેની ખૂબ અપેક્ષિત મેડમ તુસોડની મીણની મૂર્તિની રજૂઆત કરવામાં આવી છે અને પતિ રણવીર સિંહ તેની આંખોને પ્રતિકૃતિથી દૂર લઈ શકતા નથી. પદ્મવત અભિનેતાની મીણની મૂર્તિનું અનાવરણ લંડનથી તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ કરી રહ્યું હતું, જે તેના પ્રતિષ્ઠિત લોકો માટે સમાન છે, જે હવે આ પ્રતિષ્ઠિત ઇવેન્ટથી સમાન રીતે ભરાયેલા છે.

આ વિચિત્ર છે! @ દિપિકાપાડુકોને લંડનમાં # મૅડેમ ટાસોડ્સ પર તેના મીણની મૂર્તિનું અનાવરણ કર્યું. pic.twitter.com/aRHavYY0M2

ફિલ્મફેર (@ફિલ્મેફેર) 14 માર્ચ, 2019

રણવીર મૂર્તિને જોઈને અવિચારી હતા અને મીણની આજુબાજુ ફરતા જોયા હતા અને કહ્યું હતું કે, “હું તેને ઘરે લઈ જઈ શકું છું.”

મૅક્સની મૂર્તિ દીપિકાના આઈઆઈએફએ પુરસ્કાર 2016 ની પ્રતિકૃતિ છે જે મૅડ્રિડમાં જોવા મળી હતી જ્યારે તેણીએ એસે ડિઝાઇનર સબાસાચી મુખર્જી દ્વારા શેમ્પેન રંગીન કેપ લેન્ગગાને ડોન કરી હતી. દીપિકાના શણગારેલું લેહેન્ગા તરફના હીરા-પનીર ગળાનો હાર અને earrings થી, તેની મૂર્તિ માટે દરેક વિગતવાર નકલ કરવામાં આવી છે.

દીપિકા અને રણવીર ઉપરાંત, તેમના બંને પરિવારો દીપિકાની મીણની મૂર્તિના અનાવરણમાં ભાગ લેતા હતા.

ગયા વર્ષે, જ્યારે દીપિકાએ જાહેરાત કરી હતી કે તેણી જુલાઈમાં વેક્સ સારવાર લઈ રહી છે ત્યારે તેણે કહ્યું, “તે આનંદદાયક, ઉત્તેજક અને એક રીતે, હું ખૂબ કૃતજ્ઞતા અનુભવું છું કારણ કે તમે જાણો છો કે જ્યારે તમે તમારા ચાહકો માત્ર મૂવીઝ કરતાં થોડી વધુ આપો છો, પછી તે ખરેખર ખાસ છે. હું આશા રાખું છું કે તેઓ તેનો આનંદ માણી શકે તેટલો આનંદ માણશે. ”

મીણની મૂર્તિ વૈશ્વિક સ્તરે અભિનેતા તરીકેની સફળતાને સફળતાપૂર્વક પ્રતીક કરે છે. અન્ય બૉલીવુડ અભિનેતાઓ જેમણે પહેલેથી જ મૅડમ તુસૌદમાં તેમના મીણના આંકડાઓ શાહરૂખ ખાન, અમિતાભ બચ્ચન, સલમાન ખાન, ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન, માધુરી દિક્ષિત નેન શામેલ છે.

સુંદર @ દીપિકાપડુકૉન # મૅડેમ ટાસોડ્સ પર તેના મીણની મૂર્તિને @ રૅનિયરઑફિશિયલ અને તેમના પરિવારો સાથે અનાવરણ કરવા લંડનની મુલાકાત લીધી. pic.twitter.com/71biKg4ehi

ફિલ્મફેર (@ફિલ્મેફેર) 14 માર્ચ, 2019

ભાગ 1 – દીપિકા પાદુકોણે મદમ તુસૌદના લંડનમાં તેની મીણની મૂર્તિને છતી કરી. અમે તેને પ્રેમ કરીએ છીએ! pic.twitter.com/VHU0ZncAYr

– દીપિકા મલેશિયા એફસી (@TeamDeepikaMY_) 14 માર્ચ, 2019

Post Author: admin