એર ઇન્ડિયા અનેક આંતરરાષ્ટ્રિય ફ્લાઈટ્સ, સ્પેન, યુ.કે. રૂટ પર અસરગ્રસ્ત – ન્યૂઝ 18

એરલાઇન્સે જણાવ્યું હતું કે દિલ્હીથી બર્મિંગહામ જેવા સ્થળોએ 6 આંતરરાષ્ટ્રીય ફ્લાઇટ્સ રદ કરવામાં આવી છે.

આઇએનએ

સુધારાશે: 15 માર્ચ, 2019, 5:29 PM IST

નેશનલ કેરિયર એર ઇન્ડિયાએ દિલ્હી-મૅડ્રિડ સહિતના સેક્ટરમાં ઓછી પેસેન્જર ઉપજને લીધે કેટલીક આંતરરાષ્ટ્રીય ફ્લાઇટ્સ રદ કરી છે. એરલાઇન્સે જણાવ્યું હતું કે દિલ્હીથી બર્મિંગહામ જેવા સ્થળોએ 6 આંતરરાષ્ટ્રીય ફ્લાઇટ્સ રદ કરવામાં આવી છે.

એરલાઇન્સે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે, “ઓપરેશનલ કારણોસર .. એર ઇન્ડિયા ફ્લાઇટ્સ 16 માર્ચ, 2019 થી વધુ નોટિસ સુધી સસ્પેન્ડ કરવામાં આવે છે.” રૂટ રિઝેશનિસ્ટ એ એક ચાવીરૂપ પ્રોગ્રામ છે જે એરલાઇનનું સંચાલન ખર્ચ ઘટાડવા અને કાર્યક્ષમતા વધારવા માટે ચાલી રહ્યું છે.

જો કે, સ્પાઇસજેટ જેવી અન્ય એરલાઇન્સ રદ થયેલી ફ્લાઇટ્સ રદ કરવામાં આવી છે, તેમ છતાં પણ વિકાસ થયો છે, જેણે તીવ્ર વધારો કર્યો છે.

Post Author: admin