કપિલ શર્મા કહે છે – મને લાગે છે કે મારે પરિપક્વતાની જરૂર છે અને નકામું બોલવું જોઈએ નહીં – ન્યૂઝ 18

કપિલ શર્માને મોડેથી સેટ પર મોડીથી આગ લાગ્યો છે, દારૂના દુરૂપયોગનો કથિત ઇતિહાસ અને સહ-કલાકાર અને હાસ્ય કલાકાર સુનિલ ગ્ર્રોવર સાથેનો તેના વિવાદાસ્પદ સંબંધ છે.

I Feel I Need to Mature and Not Talk Nonsense, Says Kapil Sharma
કપિલ શર્માનો ફોટો ફોટો.

હાસ્ય કલાકાર તરીકેની તેમની સફળતા માટે, કપિલ શર્મા હંમેશાં વિવાદના કેન્દ્રમાં રહ્યા છે. તેના આરોપી દારૂના દુરૂપયોગની સમસ્યાઓ, અથવા સહ-અભિનેતા સુનિલ ગ્રોવર સાથેના તેના લડત અથવા શૂટ ટાઇમ્સ સાથેની તેમની સમસ્યાઓ, જ્યાં તેઓ તેમના શો પર મહેમાનો કરતાં પાછળથી બદલાયા હતા, તે સમયે તે સૂચિ નોંધપાત્ર છે. જેમ જેમ તેની ખ્યાતિ તેની રીતે આવી રહી તેમ, તે ચોક્કસપણે મુશ્કેલીઓથી દૂર રહી નથી.

ગુરુવારે, તેમણે દાવો કર્યો હતો કે તેમણે તેમની નિષ્ફળતામાંથી ઘણું શીખ્યા છે અને મુશ્કેલ સમય દરમિયાન તેમની સાથે રહેલા લોકો માટે કૃતજ્ઞતા દર્શાવી છે. તેમણે સાર્વજનિક વ્યક્તિત્વ તરીકેની શક્તિ અને પ્રભાવને સ્વીકાર્યું અને સ્વીકાર્યું કે તે જવાબદારીની માલિકી લેશે. મુંબઈમાં ફિકી ફ્રેમ્સના ત્રીજા દિવસે તેમણે કહ્યું હતું કે, “હું મારા હૃદયથી સીધી વાત કરું છું. હવે હું સાવચેત છું. સેલિબ્રિટી તરીકેની જવાબદારી છે અને મને લાગે છે કે મારે પરિપક્વ થવું જોઈએ અને નકામું બોલવું નહીં.”

આમાં ઉમેરીને, તેણે કહ્યું, “તમે નિષ્ફળતાથી ઘણું શીખ્યા છો. મેં આ તબક્કા દરમિયાન ઘણું શીખ્યું છે અને હું ફરીથી તેને પુનરાવર્તન કરવાનો પ્રયાસ કરું છું. મારા દ્વારા ઊભા રહેનારાઓને હું આભારી છું.”

કપિલ મીડિયા માટે સરળતાથી સુલભ નથી. જ્યારે આ અંગે પૂછવામાં આવ્યું, ત્યારે તેણે કહ્યું, “મને કંઇક ડર લાગે છે. આજે નકારાત્મકતા વધુ વેચે છે. સમાચાર પ્રકાશિત કરતી વખતે અધિક અધિકૃતતા નથી. હું કેટલાક માટે ઍક્સેસ કરી શકું છું અને કેટલાક માટે નહીં.”

કપિલ હાલમાં યજમાન છે

કપિલ શર્મા શો 2

. તેમણે સાથી કલાકાર અને હાસ્ય કલાકાર સુનિલ સાથે લડ્યા હતા જ્યારે તેઓએ બે અલગ શોમાં કામ કર્યું હતું –

કોમેડી નાઈટસ સાથે કપિલ

અને

કપિલ શર્મા શો

. બંને એકસાથે કામ કરી રહ્યા નથી.

અનુસરો

@ સમાચાર 18 મોવીઝ

વધુ માટે

Post Author: admin