એપલની વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ મફત રહેશે નહીં; એચબીઓ, શોઇટાઇમ અને સ્ટાર્ઝનો ખર્ચ $ 9.99 – ઇન્ડિયા ટુડે

એપલે એચ.બી.ઓ., શૉટાઇમ અને સ્ટાર્ઝ જેવી પ્રીમિયમ ચેનલોમાં $ 9.99 (રૂ. 690 આશરે) માટે શંકાસ્પદ ઓફર કરવાની સંભાવના છે.

Apple

હાઇલાઇટ્સ

  • એપલ આજે સ્ટીવ જોબ્સ થિયેટર ખાતે એક ખાસ ઇવેન્ટનું આયોજન કરે છે.
  • એપલે આજે તેની વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવા શરૂ કરવાની અપેક્ષા છે.
  • એપલે આજે તેની ન્યૂઝ સ્ટ્રીમિંગ સેવા શરૂ કરવાની પણ અપેક્ષા કરી છે.

એપલ તેના કેલિફોર્નિયાના ક્યુપર્ટિનોમાં સ્ટીવ જોબ્સ થિયેટર ખાતે એક ખાસ ઇવેન્ટ યોજવા માટે સજ્જ છે, જ્યાં કંપની તેની નવી સેવા – એપલ ન્યૂઝના સુધારાયેલ સંસ્કરણ સાથે તેની વધુ રાહ જોવાતી વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવા શરૂ કરવાની અપેક્ષા રાખે છે. ભૂતકાળમાં, અમે એપલની નેટફ્લિક્સ જેવી વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવા વિશે ઘણું સાંભળ્યું છે, જેમાંના મોટાભાગના સૂચવે છે કે ઍપલ એપલ ડિવાઇસ માલિકોને એચબીઓ જેવા લેગસી ચેનલો માટે સબ્સ્ક્રિપ્શન સાથે તેની મૂળ સામગ્રી પ્રદાન કરશે. જો કે, એક નવી રિપોર્ટ હવે સૂચવે છે કે તે સંપૂર્ણપણે કેસ હોઈ શકે નહીં.

ધ વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલ (વેર ધ વેર્જ) દ્વારા કરવામાં આવેલા એક અહેવાલ અનુસાર, એપલે એચ.બી.ઓ., શૉટાઇમ અને સ્ટાર્ઝ જેવા પ્રિમીયમ ચેનલોને $ 9.99 (રૂ .690 આશરે) માટે શંકાસ્પદ ઓફર કરવાની શક્યતા છે. તકનીકી કંપનીએ તેની સ્ટ્રીમિંગ સેવા શરૂ કરવા માટે ડિઝનીનો સંપર્ક કર્યો હતો, પરંતુ જ્યારે તે કામ ન કરતું ત્યારે તે નેટફિક્સ અથવા ડિઝનીને સમજાવવાનો વિચાર કરતો હતો. જો કે, તે કામ કરતું નહોતું અને નેટફિક્સે તેની વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવાનો ભાગ બનવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. નેટફ્લિક્સના સીઈઓ રીડ હેસ્ટિંગ્સે ગયા સપ્તાહે પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જણાવ્યું હતું કે, “અમે અમારા ગ્રાહકોને અમારી સેવા પર અમારી સામગ્રીને જોવા દેવાનું પસંદ કરીએ છીએ. અમે તેમની સેવા સાથે સંકલન નહીં કરવાનું પસંદ કર્યું છે.”

તે તેની નવીનતમ સમાચાર સ્ટ્રીમિંગ સેવા માટે $ 9.99 (આશરે રૂ. 690 આશરે) ની વધારાની કિંમત વસૂલવાની સંભાવના છે, જેને ‘સમાચાર માટે નેટફિક્સ’ તરીકે વર્ણવવામાં આવે છે કારણ કે તે 200 મેગેઝિનની સામગ્રી સહિત મુખ્ય સમાચાર ચેનલોમાંથી સમાચાર સામગ્રીને બંડલ કરવાની શક્યતા ધરાવે છે. અને ધ ન્યૂયોર્ક ટાઇમ્સ અને ધ વૉશિંગ્ટન પોસ્ટ જેવા પ્રકાશનો એપલ ન્યૂઝનો ભાગ બનશે નહીં, જ્યારે વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલ ઑપ ન્યૂઝ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ માટે ઉપલબ્ધ હશે.

આ ઉપરાંત, કેલિફોર્નિયા સ્થિત કેલિફોર્નિયા સ્થિત ટેક જાયન્ટ પણ તેની ઇવેન્ટમાં આજની રાતમાં ગેમિંગ સબ્સ્ક્રિપ્શન સેવાની જાહેરાત કરી શકે છે. બ્લૂમબર્ગની એક અહેવાલ અનુસાર, આ સેવા તેના પ્લેટફોર્મ પર સમાચાર અને વિડિઓ સામગ્રી જેવી રમતોને બંડલ કરવાની શક્યતા છે. કંપનીએ તેની એપ સ્ટોર માટે માસિક ફી માટે પ્રીમિયમ ગેમિંગ સબ્સ્ક્રિપ્શનની જાહેરાત કરવાની અપેક્ષા છે. આ સેવા આઇફોન અને આઈપેડ વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપલબ્ધ હશે અને તે ગૂગલ સ્ટેડિયા જેવી સેવાઓ સામે સ્પર્ધા કરશે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

Post Author: admin