રેડમી નોટ 7 પ્રો વૈશ્વિક સ્તરે ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

જો તમને આશા છે કે રેડમી નોટ 7 પ્રો વૈશ્વિક બનશે જેથી તમારી પાસે ઝડપી ચિપસેટ હોઈ શકે, અમારી પાસે કેટલીક ખરાબ સમાચાર છે. તે દક્ષિણપૂર્વ એશિયાના જ્હોન ચેન માટે ઝિયાઓમીના પ્રાદેશિક ડિરેક્ટર દ્વારા વિતરિત કરવામાં આવ્યા હતા, જેમણે કહ્યું હતું કે તે થઈ રહ્યું નથી. રેડમીની પ્રોડક્ટ સ્ટ્રેટેજીના કારણે પ્રો ચીન અને ભારત માટે વિશિષ્ટ રહેશે.

નામકરણ યોજનામાં વસ્તુઓને થોડું ગૂંચવણભર્યું બનાવે છે કારણ કે ભારતમાં “રેડમી નોટ 7” પાછળ 12 એમપી મુખ્ય સેન્સર છે જ્યારે 48 એમપી સેન્સર પ્રો મોડેલ માટે આરક્ષિત છે. ભારતની બહાર, જોકે, 48 એમપી સેન્સરનો ઉપયોગ થાય છે (હા, ચીનમાં પણ).

તે જણાવે છે કે, કેમ કે પ્રો મોડેલ 2160 પી વિડિઓ અને નોન-પ્રો (કોઈપણ સેન્સરને ધ્યાનમાં લીધા વગર) શૂટ કરી શકે છે કેમ કે 1080p પર ટોચની બહાર હોય છે. અહીં સરખામણીમાં સ્પેક્સ છે .

બીજો તફાવત ચિપસેટ છે, વેનીલા મોડેલ સ્નેપડ્રેગન 660 મેળવે છે, પ્રો મોડેલ 675 છે. તે ચિપસેટ નવા CPU કોર (ક્રાય 460 વિરુદ્ધ 260) અને નવા જીપીયુ (એડ્રેનો 612 વિ. 512) લાવે છે, વધુ કાર્યક્ષમ નહીં નોડ (11 એનએમ વિરુદ્ધ 14 એનએમ).

તાજેતરમાં, વૈશ્વિક રેડમી નોટ 7 થાઇલેન્ડ અને ફિલિપાઇન્સમાં અનુક્રમે થા.બી.બી. 5,000 અને PHP , 8,000 માં લોન્ચ થયું હતું.

સ્રોત

Post Author: admin