વનપ્લસ 7 માં ગેલેક્સી એસ 10 હત્યા સુવિધા હશે, આ 'લીક' – વિશ્વસનીય સમીક્ષાઓ અનુસાર

વનપ્લસ 7 એ ‘લિકેડ’ રેન્ડરર્સ મુજબ સુપર સ્વિશ પેરીસ્કોપ ફ્રન્ટ કેમેરા અને નજીકના બેઝલેસ ડિઝાઇન હશે.

ગિઝચિના પર આ સપ્તાહે સપ્તાહે રજૂઆત કરવામાં આવી હતી અને અસ્તિત્વમાં રહેલા રોબલ્સની પુષ્ટિ કરી હતી કે OnePlus 7 નો કોઈ પણ પ્રકારનો ભાગ હોતો નથી. રેવર્સે વનપુસ બ્રાન્ડીંગ સાથે એક હેન્ડસેટ બતાવ્યો જેમાં એક સંપૂર્ણ મિનિસ્ક્યુલ બીઝેલ અને પૉપ-અપ કૅમેરા છે જે વિવો નેક્સ એસ પર જોવા મળે છે જેમની સમીક્ષા અમે 2018 માં કરી હતી.

માર્ચમાં રિટેલર ગીઝોપ્ટ દ્વારા સૂચિબદ્ધ ડિઝાઇન અને વિશિષ્ટતાઓને રજૂ કરે છે. આ સાઇટએ એક વનસ્પસ 7 માટે એક પૂર્ણ-ઑર્ડર પૃષ્ઠ પોસ્ટ કર્યું છે જેમાં પૂર્ણ સ્પેક્સ ટેબલ શામેલ છે. સૂચિબદ્ધ સૂચિ સૂચવે છે કે પુષ્ટિ વિનાની OnePlus 7 $ 569 માટે છૂટક રહેશે, 6.5-ઇંચની AMOLED સ્ક્રીન હશે અને ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 સીપીયુનો ઉપયોગ કરીને ચાલશે.

સંબંધિત: શ્રેષ્ઠ સ્માર્ટફોન

તે પણ સૂચવે છે કે વનપ્લસ 7 માં ત્રિ-કેમેરા સેટઅપ હશે જે 48-મેગાપિક્સલ, 20-મેગાપિક્સલ અને 5-મેગાપિક્સલ સેન્સર્સને જોડશે.

આમાંનું કોઈ સત્તાવાર નથી અને આપણે નાસ્તિકતાના તંદુરસ્ત માત્રા સાથે બંને ‘લિક’ લેવાનું સૂચવીશું. કોઈ પણ સ્રોતો સારી રીતે જાણીતી નથી અને નાના સાઇટ્સ અને રિટેલર્સ માટે નવા વપરાશકર્તાઓ અને તેમની સાઇટ્સની લિંક્સ મેળવવા માટે બિડમાં વિશિષ્ટતાઓનો અંદાજ કાઢવો અસામાન્ય નથી.

આ બાબતથી પરિચિત વ્યક્તિએ પણ વિશ્વસનીયતાની પુષ્ટિ કરી છે જ્યારે તે પ્રથમ દેખાયા ત્યારે ગિઝોપ સૂચિ સંપૂર્ણ કલ્પના હતી .

પરંતુ અમે આશા રાખીએ છીએ કે પૉપ અપ કૅમેરાની અફવાઓને કેટલાક સત્ય છે. એપલે તેના આઇફોન લાઇન પર એજ-ટુ-એજ ડિસ્પ્લે ટેક રજૂ કર્યો હોવાથી ફોન ઉત્પાદકો આગળના કેમેરાને ઘર બનાવવા માટે એક સુંદર રીત શોધવા સંઘર્ષ કરે છે.

સંબંધિત: શ્રેષ્ઠ એન્ડ્રોઇડ ફોન

મોટાભાગના લોકોએ બગડી ગયેલ છે જે સ્ક્રીનને તોડે છે. તાજેતરમાં જ સેમસંગે નવું “છિદ્ર પંચ” સોલ્યુશન અજમાવી દીધું હતું, જે કેમેરાને અજાણતા સ્ક્રીનમાંથી બહાર કાઢે છે. અમે અમારા સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 સમીક્ષામાં નોંધ્યું છે કે, છિદ્ર પંચના મોટા ચાહકો નથી અને OnePlus 7 રેંડર્સ પર જોવાયેલી પૉપ-અપ ડિઝાઇનને પસંદ કરીએ છીએ.

છિદ્ર પંચ અથવા પોપ અપ? તમે આગળના કેમેરા પ્લેસમેન્ટને પસંદ કરો છો? અમને ટ્વિટર @ ટ્રસ્ટેડવ્યુવ્સ પર જણાવો

Post Author: admin