વોટઅપ બે વિશેષતાઓ પર કામ કરે છે જે તમને જાણ કરવામાં મદદ કરશે કે કોઈ પોસ્ટ ફોરવર્ડ કરવામાં આવી હતી – ઇકોનોમિક ટાઇમ્સ

‘ફોરવર્ડિંગ માહિતી’ અને ‘વારંવાર ફોરવર્ડ’ સુવિધાઓ હજી સુધી ઉપલબ્ધ નથી.

બૉલીવુડ |

સુધારાશે: 25 માર્ચ, 2019, 05.35 PM IST

એજન્સીઓ

WhatsApp
સંદેશો વારંવાર ફોર્વર્ડ કરવામાં આવે છે જ્યારે તેને 4 થી વધુ વખત મોકલવામાં આવે છે.

નવી દિલ્હી:

WhatsApp

અહેવાલ છે કે બે વિશેષતાઓ પર કામ કરે છે જે તેના 1.5 અબજથી વધુ વપરાશકર્તાઓને જાણ કરશે કે મેસેજ કેટલી વાર મોકલવામાં આવ્યો છે.

આ ”

ફોરવર્ડિંગ માહિતી

“અને”

વારંવાર ફોરવર્ડ

“ફીચર્સ હજી સુધી ઉપલબ્ધ નથી પરંતુ વાઇપટ તેના બીટા અપડેટમાં આ સુવિધાઓ પર કામ કરી રહ્યું છે

એન્ડ્રોઇડ

, લોકપ્રિય વેબસાઇટ wabetainfo.com જણાવ્યું હતું કે જે WhatsApp અપડેટ્સ ટ્રેક.

“2.19.80 બીટા સુધારામાં, વૉટ્પસએ એક નવી સુવિધા પર કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે જે મેસેજ વિશે વધુ માહિતી મેળવવા માટે (જ્યારે સક્ષમ હોય) મંજૂરી આપશે. આ સુવિધાને ફોરવર્ડિંગ ઇન્ફો કહેવાય છે,” વેબસાઇટએ જણાવ્યું હતું.

આ સુવિધા વપરાશકર્તાને જાણ કરશે કે સંદેશને કેટલી વાર મોકલવામાં આવ્યો છે.

“આ માહિતી ફક્ત મોકલેલ સંદેશાઓ માટે જ ઉપલબ્ધ છે, કારણ કે વપરાશકર્તા માત્ર સંદેશા માહિતીમાં જ સંદેશા મોકલી શકે છે જે તેણે મોકલ્યા છે,” વેબસાઇટ ઉમેરે છે.

સંદેશો વારંવાર ફોર્વર્ડ કરવામાં આવે છે જ્યારે તેને 4 થી વધુ વખત મોકલવામાં આવે છે. હાલમાં, વૉટ્ટેપ ભારતમાં આગળ મહત્તમ પાંચ સુધી મર્યાદિત છે.

જ્યારે મેસેજ ખૂબ જ “લોકપ્રિય” હોય ત્યારે વપરાશકર્તાઓને સમજવામાં સહાય માટે એન્ડ્રોઇડ માટે આ બીટામાં આ સુવિધા ઉમેરવામાં આવી હતી અને જો તે ઘણીવાર ફોર્વર્ડ કરવામાં આવી હોય, તો તેમાં ખોટી અથવા સ્પામ માહિતી શામેલ હોઈ શકે છે.

વૉટઅપથી YouTube પર, ટેક અપડેટ્સ કે જે તમારા ડિજિટલ લાઇફને પ્રભાવિત કરશે

એક અપગ્રેડ માટે સમય

26 જુલાઇ, 2018

દરેક વ્યક્તિને મોટા ઉત્પાદન લોંચ અને વૈશ્વિક સમાચાર વિશે જાણે છે. જો કે, રડાર હેઠળ સ્લિપ સંખ્યાબંધ નાના પરંતુ નોંધપાત્ર અપડેટ્સ છે. અહીં કેટલીક એવી ઘોષણાઓ છે જેનો સંભવિત રૂપે તમારા ડિજિટલ જીવન પર પ્રભાવ પડશે.

ગ્લાસ જે 15 ડ્રોપ્સ સર્વે છે

26 જુલાઇ, 2018

લગભગ દરેક સ્માર્ટફોન વપરાશકર્તા કોર્નિંગના ગોરિલા ગ્લાસ વિશે જાણે છે – રાસાયણિક રીતે મજબૂત ગ્લાસ કે જેનો ઉપયોગ ફ્રન્ટ પર અને કેટલાક ફોન્સની પાછળ પણ સુરક્ષા માટે થાય છે. આ કરવું મુશ્કેલ છે કારણ કે આ ગ્લાસને પણ દૃશ્યમાન રીતે પરિપૂર્ણ થવું જોઈએ – કોઈપણ નાની અપૂર્ણતાઓ દૃશ્યક્ષમ હશે. કૉર્નિંગે હમણાં જ ગોરિલા ગ્લાસ 6 નામના નવીનતમ સંસ્કરણની જાહેરાત કરી હતી, જેનો દાવો તેઓ તોડ્યા વિના બહુવિધ ટીપાં ટકી શકે છે. તેઓ એમ પણ કહે છે કે તે બુટ કરવા માટે ઉન્નત સ્ક્રેચ પ્રતિકાર સાથે ગોરિલા ગ્લાસ 5 જેટલું મજબૂત છે. તે બરાબર શટરપ્રૂફ નહીં હોય પરંતુ તમે અપેક્ષા રાખી શકો છો કે ગ્લાસ બ્રેક્સ પહેલા તમારા સ્માર્ટફોન થોડા ડ્રોપ્સને ટકી શકશે. કાચ પહેલેથી જ ઉત્પાદનમાં છે તેથી તમે આગામી કેટલાક મહિનામાં પ્રીમિયમ ઉપકરણોને આ ઉમેરેલી સુરક્ષા મેળવવાની અપેક્ષા રાખી શકો છો. (છબી: corning.com)

Truecaller ઇન્ફોર્મેશન, બ્લોક્સ અને હવે રેકોર્ડ્સ ખૂબ

26 જુલાઇ, 2018

કૉલ રેકોર્ડિંગ એ સ્માર્ટફોનમાં સૌથી વધુ વિનંતી કરેલ સુવિધાઓ પૈકી એક છે. કેટલાક સ્માર્ટફોન્સમાં આ સુવિધા બિલ્ટ-ઇન છે (જે આદર્શ છે) અને ત્યાં કેટલીક પેઇડ એપ્લિકેશન્સ છે જે ઓફર કરે છે (પ્રદર્શન સમગ્ર ઉપકરણોમાં બદલાય છે). ટ્રુકેલર નવીનતમ અપડેટમાં કૉલ રેકોર્ડિંગ વિકલ્પ ઉમેરીને બચાવમાં આવ્યો છે. નોંધ લો કે કૉલ રેકોર્ડિંગ ફક્ત Android ફોન્સ માટે જ ઉપલબ્ધ છે. મેનુને ઍક્સેસ કરવા માટે ટોચના ડાબા ખૂણા પર પ્રોફાઇલ આયકન પર ટેપ કરો અને તમે રેકોર્ડિંગ વિકલ્પ જોશો. જ્યારે કોલ કનેક્ટ થાય ત્યારે ફ્લોટિંગ બટન દેખાય છે અને એક સરળ ટેપ વાતચીત રેકોર્ડ કરવાનું પ્રારંભ કરે છે. રેકોર્ડિંગ્સ સીધા તમારા ફોનના આંતરિક સ્ટોરેજ પર સંગ્રહિત કરવામાં આવે છે અને મેઘ પર નહીં. તમે 14 દિવસ માટે મફત કૉલ રેકોર્ડિંગ મેળવી શકો છો અને તે પછી તમારે તેનો ઉપયોગ કરવા માટે પ્રીમિયમ એકાઉન્ટમાં અપગ્રેડ કરવું પડશે.

પણ વાંચો

મતદારોને લક્ષ્ય બનાવતા WhatsApp પર 87,000 જૂથો

વોટસ પર સરહદ યુદ્ધો કેવી રીતે વિભાજીત છે

ચૂંટણીઓની આગળ, કુપવારા વોટસના ઘડિયાળ પર સંચાલકો

ચૂંટણીઓની આગળ, કુપવારા વોટસના ઘડિયાળ પર સંચાલકો

કારેક્સ મોબાઇલએ ધંધા માટે WhatsApp સાથે ભાગીદારીની જાહેરાત કરી

તમારા દેશ / પ્રદેશમાં ટિપ્પણી કરવાની સુવિધા અક્ષમ છે.

Post Author: admin