“પ્રાઈસ દીઠ રેંજ માઇલ” પર ઇલેક્ટ્રિક વાહનોની તુલના – તમે જાણો છો કોણ જીતે છે (ઇન્ફોગ્રાફિક) – સંકેતલિક્નિકા

<સેક્શન id = "omc-main"> <લેખ id = "omc-full-article">

મૂળરૂપે EVANNEX .

બધા હાઇપ બીગ ઑટો પ્રેસ રિલીઝ અને કન્સેપ્ટ કાર સાથે પેદા થાય છે, તો તમે વિચારી શકો છો કે તેની ડીલરશીપ્સ હવે ઇલેક્ટ્રિક વાહનોથી પૂરમાં આવશે. કમનસીબે, તે કેસ નથી. પરંતુ ધીરે ધીરે ધીરે ધીરે, નવી ઇવીએસ રજૂ કરવામાં આવી રહી છે. ટેસ્લા વાહનો સાથે તેઓ કેવી રીતે તુલના કરે છે? તે હંમેશા દરેકના હોઠ પરનો પ્રથમ પ્રશ્ન છે.

<ટેબલ>

src = ટેસ્લાના લેગસી ઓટોમેકર્સમાંથી ઇવીએસ કેવી રીતે ઊભી થાય છે? (છબી ક્રેડિટ: ટેસ્લા )

જ્યારે તે પ્રદર્શન અને ટેક , ટેસ્લાને હરાવવું મુશ્કેલ છે. જો કે, એક રસપ્રદ ડેટા નિર્દેશાંક ભાવ દીઠ માઇલ છે. શું તમે જાણો છો કે કેવી રીતે લેગસી ઓટોમેકર ઇવીએસ ટેસ્લા સામે આ વિશિષ્ટ મેટ્રિક પર સ્ટેક કરે છે? જો નહીં, તો ફેટ કરશો નહીં – ઝેબ્રા તમે આવરી લીધું છે ઓટો ઇશ્યૂના નિષ્ણાતોએ આજે ​​ઇલેક્ટ્રૉનિક કારના ઘણા વિશ્લેષકોને સમજ્યા છે કે ઇવી મોડેલમાં ડોલર દીઠ શ્રેષ્ઠ રેન્જ માઇલેજ છે.

અથવા, કદાચ, તમે આ રીતે વિચારી શકો છો: તમે રેન્જ માઇલ દીઠ કેટલો ચૂકવો છો? જવાબ શોધવા માટે, ઝેબ્રાએ 2019 ના તેના સૂચિબદ્ધ માઇલેજ રેન્જ દ્વારા દરેક વાહનના એમએસઆરપીને ખાલી વિભાજિત કર્યું. તેમના ઇન્ફોગ્રાફિક 2019 ના ટોચના ઇલેક્ટ્રિક વાહનોના ભાવ-થી-રેન્જ રેશિયોને તોડે છે.

<ટેબલ>

src = બીએમડબ્લ્યુ i3 , ટેસ્લા મોડેલ એસ, અને ચેવી વોલ્ટ ફ્લોરિડામાં ચાર્જિંગ કરે છે. (છબી ક્રેડિટ: ક્લિન્ટટેનિકા )

અલબત્ત, EVs તરફ જોઈને ધ્યાનમાં લેવા માટેના ઘણા બધા કી પરિબળો છે જેમ કે સલામતી, ગ્રાહક વફાદારી , અને માલિકીની કુલ કિંમત . અને વિષયવસ્તુ (કેટલીકવાર સુપરફિશિયલ) માપદંડની શક્તિને ઓછું મૂલ્યાંકન કરશો નહીં – ખૂબ જ જુએ છે . ટેસ્લાનું સુપરચાર્જર નેટવર્ક સમીકરણમાં છે અને સંપૂર્ણ સરખામણી વસ્તુ થોડી અયોગ્ય થઈ શકે છે.

છેલ્લે, ધ્યાનમાં લેવા માટે થોડા ચેતવણીઓ. ઇન્ફોગ્રાફિકમાં ટેસ્લાનો તાજેતરમાં ઘોષિત , $ 35,000 બેઝ પ્રાઇસ મોડલ 3 કેમ કે તે રૂપરેખાંકન હજી સુધી કોઈપણ ગ્રાહકોને વિતરિત કરવામાં આવ્યું નથી (આહ, અમે રાહ જોઇ રહ્યાં છીએ).

અને ચેતવણીનો શબ્દ: મૂળ પ્રકાશન ઇન્ફોગ્રાફિકનો>, ટેસ્લાના ભાવ ફ્લક્સમાં (અને રહે છે) – એક ગતિશીલ લક્ષ્ય તે હંમેશાં બદલાતી રહે છે . * તેવું કહેવામાં આવ્યું છે કે EV માર્કેટનું મૂલ્યાંકન કરતી વખતે તમને કદાચ આ ઇન્ફોગ્રાફિકમાં કેટલાક આંકડાઓ મળશે. નીચે જુઓ …

EV ભાવ / રેંજ તુલના

<કેન્દ્ર>

ટૅગ્સ: , ચેવી બોલ્ટ , , , , ઇવી વેચાણ , , < a href = "https://cleantechnica.com/tag/nissan-leaf/" rel = "tag"> નિસાન લીફ , , , , ટેસ્લા મોડલ એક્સ


<એચ 4> લેખક વિશે

ના સહ-સ્થાપક તરીકે, પછીના ટેસ્લા ઍક્સેસરિઝમાં વિશેષતા ધરાવતા પારિવારિક વ્યવસાય, તેમણે ઇલેક્ટ્રિક વ્હીકલ યુનિવર્સિટી ( EVU ) અને મોડેલ એસનું સંચાલન કરવું અને મોડેલ 3 માટે તૈયાર મેળવવી પુસ્તકો. તે દરરોજ ટેસ્લા વિશે લખે છે અને તમે તેના કાર્યને EVANNEX બ્લોગ પર અનુસરી શકો છો.
Post Author: admin