ગેલેક્સી ઇવેન્ટ: કેવી રીતે જોવા અને શું અપેક્ષા કરવી (ગેલેક્સી એ 80 અને એ 60) – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

સેમસંગ કાલે 10 એપ્રિલે , ગેલેક્સી એ ફોનને આવરી લેશે. ગેલેક્સી એ 0 9 શોના સ્ટાર બનશે, જોકે તે “ગેલેક્સી એ 80” દ્વારા જશે. લાઇનઅપમાંથી ગુમ થયેલ અન્ય ફોન એ ગેલેક્સી એ 60 છે અને તેના વિશે પણ લીક્સનો યોગ્ય હિસ્સો છે. શું અપેક્ષિત છે અને ઇવેન્ટ કેવી રીતે લાઇવ કરવી તે અહીં છે.

અમે એવા ઇવેન્ટથી પ્રારંભ કરીશું, જેઓ માટે બગડેલ નથી. તે મંગળવારે 12 એમએમ જીએમટી પર શરૂ થાય છે અને તમે અહીં લાઇવસ્ટ્રીમના લિંક્સ શોધી શકો છો (અમે તેને ઉપલબ્ધ કરતાની સાથે જ નીચે એમ્બેડ કરીશું).

નવીનતમ બિનસત્તાવાર રજૂઆત બતાવે છે કે સેમસંગ ગેલેક્સી એ 80 માં જંગલી ડિઝાઇન હશે જે રોટેટિંગ કૅમેરા સાથે સ્લાઇડરને જોડશે જેથી પાછળના કેમેરા કૅમેરો સ્વયંસંચાલિત ફોટા શૂટ કરવા માટે ફરતે ફરવા જઇ શકે. તે ડ્યુઅલ કેમેરા (48 ​​એમપી + 8 એમપી, વત્તા કદાચ ટોફ સેન્સર) છે અને આ સેટઅપ 6.7 “એમોઇડ સ્ક્રીનને છિદ્ર અને છિદ્રોથી મુક્ત કરે છે.

ગેલેક્સી એ 90 માં ગેલેક્સી એ 70 અને ગેલેક્સી એસ 10 5 જી દ્વારા મેળવવામાં આવેલી 25W ઝડપી ચાર્જિંગ સાથે 3,700 એમએએચ બેટરી હશે.

અમે એક સારી ઝાંખી છે સેમસંગ ગેલેક્સી A60 માટે સ્પેક્સ આભાર TENAA . તે 6.3 એમએમએલડીડી ડિસ્પ્લે અને પંચ હોલની અંદર 32 એમપી સેમિ કેમેરા ધરાવતો નાનો ફોન હશે. પાછળના કેમેરા સેટઅપમાં 16 એમપી, 8 એમપી અને 5 એમપી મોડ્યુલો હશે.

ચિપસેટ (સંભવિત એક્ઝિઓસ) પાસે બે મોટા સીપીયુ કોર અને છ નાના નાના હશે અને તેમાં 6/8 જીબી રેમ અને 64/128 જીબી સ્ટોરેજ હશે. ગેલેક્સી એ 60 ની બેટરીમાં 3,410 એમએએચ ક્ષમતા હશે, ઝડપી ચાર્જની પરિસ્થિતિ અસ્પષ્ટ છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એ 60 સેમસંગ ગેલેક્સી એ 60 સેમસંગ ગેલેક્સી એ 60 સેમસંગ ગેલેક્સી એ 60
સેમસંગ ગેલેક્સી એ 60 (TENAA દ્વારા ફોટા)

જ્યારે ગેલેક્સી એ 90 માં ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ રીડર હશે, ત્યારે એ 60 ને પાછળના માઉન્ટવાળા રીડર માટે સ્થાયી થવું પડશે (વિરુદ્ધના અહેવાલો હોવા છતાં).

પીએસ. કે-પોપ બેન્ડ બ્લેકપીંક સ્ટેજ પર બેંગકોક, થાઇલેન્ડમાં ઇવેન્ટ પર જીવશે.

Post Author: admin