ઓપ્પો રેનો 10X ઝૂમ એડિશનની એન્ટ્યુતુ બેંચમાર્ક સ્કોર રીલીઝ – ગીઝમોચીના

એનટીપીઓ રેનો સ્માર્ટફોનના બેંચમાર્ક સ્કોરને અનટુએ હમણાં જ સત્તાવાર બનાવ્યો હતો. સૂચિમાં કેટલાક વિશિષ્ટતાઓ પણ બતાવે છે અને તે અમને સંકેત આપે છે કે રેનો 10X ઝૂમ આવૃત્તિના 6 જીબી રેમ વેરિઅન્ટનો સ્કોર છે. ઓપ્પો રેનો

ઉપકરણ મોડેલ નંબર OPPO PCCM00 સાથે સૂચિબદ્ધ છે અને સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ પર ઓબ્જેક્ટને પેક કરવા માટે બતાવવામાં આવે છે. ઓપીપીઓ રેનોએ સ્નેપડ્રેગન 710 ચિપસેટ અને 10x ઝૂમ આવૃત્તિ દ્વારા સંચાલિત સ્ટાન્ડર્ડ આવૃત્તિમાં આવેલો છે, જે સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટને પેક કરે છે. ઉપકરણ 369254 પોઇન્ટ્સ મેળવ્યા હોવાનું દર્શાવવામાં આવે છે. આ ખૂબ જ અદભૂત નથી કારણ કે તે અન્ય સ્નેપડ્રેગન 855 સંચાલિત ફોનની સમાન શ્રેણીમાં છે. ઠીક છે, ગેમિંગ સ્માર્ટફોન સિવાય કે જે વધુ ઘડિયાળની ગતિ ધરાવે છે.

ઓપ્પો રેનો 10x ઝૂમ આવૃત્તિ એન્ટ્યુટુ સ્કોર

આ પણ વાંચો: ચાઇનામાં OPPO રેનો અને રેનો 10x ઝૂમનું અનાવરણ થયું છે: વિશિષ્ટતાઓ, સુવિધાઓ અને કિંમત

ઍન્ટ્યુ-લિસ્ટેડ વર્ઝનમાં 6 જીબી રેમ અને 256 જીબી સ્ટોરેજ છે, પરંતુ તેમાં 6 જીબી + 128 જીબી વર્ઝન તેમજ 8 જીબી વર્ઝન છે. મોડેલનું મુખ્ય હાઇલાઇટ એ 10X હાઇબ્રિડ ઝૂમ તકનીક છે જે તે ધરાવે છે. ઉપકરણ ત્રણ પાછળના કેમેરા પેક કરે છે; 48 એમપી હાઇ ડેફિનેશન મુખ્ય કેમેરા + 13 એમપી પેરીસ્કોપ ટેલિફોટો લેન્સ + 8 એમપી સુપર વાઇડ એન્ગલ લેન્સ. તે જ સમયે, ડિવાઇસ ડ્યુઅલ ઑપ્ટિકલ ઇમેજ સ્ટેબિલાઇઝેશન (ઓઆઇએસ), ટ્રિપલ ફોકસનો ઉપયોગ કરે છે અને ટ્રાયપોડ વગર સાચું અને સ્પષ્ટ 10x ઝૂમ ફોટો લઈ શકે છે.

( સ્રોત )

Post Author: admin