એસઆરએચ – વોર્નર – ક્રિકબઝમાં નિર્ણય લેવાની પ્રક્રિયાનો કોઈ ભાગ નથી

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107573/no-longer-part-of -decision- બનાવટ-પ્રક્રિયા-અંતે- srh-warner "itemprop =" mainEntityOfPage ">

IPL 2019

<મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c168071/im-no-longer-part-of-that-pr.jpg" itemprop = "url">

“હું હવે તે પ્રક્રિયાનો ભાગ નથી, મને ખબર નથી કે તેમની વિચારસરણી શું છે” – વોર્નર © એએફપી

ઓસ્ટ્રેલિયન ઓપનર ડેવિડ વોર્નરે જાહેર કર્યું છે કે તે સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદમાં નિર્ણય લેવાની પ્રક્રિયાનો ભાગ નથી. વર્ષ 2016 માં સનરાઇઝર્સને તેના પ્રથમ આઈપીએલ ખિતાબ તરફ દોરી ગયેલા વોર્નર, ગયા વર્ષના ટુર્નામેન્ટમાં બોલ-ચેડાના વિવાદના પરિણામે ફીચર થયા નહોતા. તેમની ગેરહાજરીમાં, કેન વિલિયમ્સને ગયા વર્ષે રનર્સ-અપ પોઝિશનની તરફેણ કરી હતી અને વોર્નર આ વર્ષે પરત ફર્યા હોવા છતાં પણ તે સુકાનમાં છે.

વિલિયમસનની ગેરહાજરીમાં પણ, સનરાઇઝર્સે શાસનને ભારતીય વોર્નર ભૂવનેશ્વર કુમારને વોર્નર પાછા જવાને બદલે સોંપી દીધા છે. 32 વર્ષના આ બેટ્સમેનોએ આ સિઝનમાં પહેલેથી જ સાત મેચમાં 400 રન બનાવ્યા છે, જેણે તેની ચોથી જીત નોંધાવવાની તક આપી દીધી છે. વિજય માટે વિનમ્ર 156 રનનો સામનો કરીને, સનરાઇઝર્સે છેલ્લી આઠ વિકેટો ફક્ત 15 રનમાં ગુમાવી દીધી હતી, આઈપીએલના ઇતિહાસમાં આઠ વિકેટો પડી ગયેલા આ સિઝનમાં આ સિઝનમાં સતત ત્રીજી વાર રમત ગુમાવ્યો હતો.

આ રમતની આસપાસની વાતચીતમાંની એક સનરાઇઝર્સે કરેલા ફેરફારોની સંખ્યા પર ફેરવાઈ. મોહમ્મદ નબીના સ્થાને વિલિયમસન ઉપરાંત, ઘરની બાજુએ ત્રણ અન્ય ફેરફારો કર્યા હતા જેમાં અનુભવી પ્રચારકો યુસુફ પઠાણ અને મનીષ પાંડેએ કુહાડી મેળવી હતી. તેમના સ્થાને, રિકી ભૂઇ અને અભિષેક શર્મા બેટ સાથે આગમાં નિષ્ફળ ગયો. ભુઈએ તેના સખત થોડાં રોકાણમાં 12 બોલિંગમાં માત્ર 7 રન બનાવ્યા હતા, જ્યારે અભિષેક ક્રિસ મોરિસે 3-બોલની રમતમાં બરતરફ કર્યો હતો.

જ્યારે કંઇક મિસ્ફરીંગ મિડલ-ઑર્ડરને એક નવો દેખાવ આપવા માટે ફેરફાર કરો, કદાચ સનરાઇઝર્સ એક જ સ્થાને બે વરિષ્ઠ ખેલાડીઓને એક જ સમયે જોડીને એક પગલું આગળ વધશે. રમત પછી બોલતા, વોર્નરે જાહેર કર્યું કે તે ટીમ મેનેજમેન્ટ દ્વારા લેવામાં આવ્યો હતો, જે તે હવેનો ભાગ નથી. વોર્નરે કહ્યું હતું કે, “મને અંધશ્રદ્ધા નથી ગમતી, તે પૂછવામાં આવ્યું કે તે એક જ ફેરફાર છે. “આજે, તેઓ (ટીમ મેનેજમેન્ટ) બનાવેલા નિર્ણય હતા. હું હવે તે પ્રક્રિયાનો ભાગ નથી રહ્યો, મને ખબર નથી કે તેમની વિચારસરણી શું છે – પરંતુ જ્યારે તમે મધ્યમાં તે અનુભવ ગુમાવો છો, ત્યારે તે તદ્દન પડકારરૂપ અને નવા આવનારા લોકો માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. પરંતુ કોઈ બહાનું નથી – અમે સારી શરૂઆતમાં આવી ગયા, અમે મધ્યમ અવધિ પર મૂડીકરણ કર્યું નહીં, ઘણા બધા હતા, ઘણા બધાં નહોતાં, તેઓ બંધ થયા. સીમાઓ સારી હતી અને તેઓ ખૂબ જ સારી રીતે બોલી ગયા હતા. અમે મધ્યમ અવધિ દ્વારા સીમાને ફટકારવાની થોડી તક ગુમાવી દીધી હતી. ”

આ બદનક્ષીજનક નુકશાન એ ફરી એકવાર પ્રકાશિત કરે છે કે સનરાઇઝર્સ ખરેખર તેમના ઓપનર્સ પર કેવી રીતે નિર્ભર છે. જહોની બેઅરસ્ટો અને વોર્નરે ફરીથી ઓર્ડરની ટોચ પર પહોંચાડ્યું અને ખાતરી કરી કે તેમની ટીમ પાવરપ્લેમાં વિકેટ ગુમાવશે નહીં. જ્યારે 10 મી ઓવરમાં બેયરસ્ટોને બરતરફ કરવામાં આવ્યો ત્યારે પણ ઘરનો પીછો લગભગ અડધા માર્ગે પીછો કરી રહ્યો હતો. પરંતુ શરૂઆતમાં કેમો પોલ દ્વારા હાથ ધીરે ધીરે ડિલિવરી કરીને આઉટફૉક્સ કર્યા પછી, તેઓ ક્ષીણ થઈ જતા હતા કારણ કે આવશ્યક દર પણ ચડતો રહ્યો હતો.

વૉર્નરે પોતે 51 રન માટે 47 બોલમાં લેતી અનૈચ્છિક ઇનિંગ્સ રમી હતી, જ્યારે ભૂઇએ આ સિઝનમાં તેની પહેલી રમત રમી હતી, તેણે કેટલાક ડોટ બોલમાં વધુ દબાણ ઉમેર્યું હતું. વોર્નરે કહ્યું હતું કે, અમે ફરીથી વિકેટ ગુમાવ્યા વિના સારી શરૂઆત કરી હતી. “તમે સાત અને 13 ની વચ્ચેના ઓવરને જુઓ છો, અમારી પાસે થોડા સારા બિંદુઓ હતા, અમને ઘણી સીમાઓ મળી નહોતી, અને તે સ્થાનેથી અમે આવી રહ્યા હતા, તમારે પીછો થવું જોઈએ, મને લાગે છે કે તે દસ ઓવર હતું, 11 એક મને લાગે છે કે અમે કદાચ તે મધ્યમ અવયવો તેમજ આપણે ઇચ્છો તેટલો ઉપયોગ કર્યો નથી.

“અમે સામાન્ય રીતે સુંદર વિકેટો વચ્ચે સારી રનિંગ, પરંતુ અમે તે સીમાને હિટ કરવામાં નિષ્ફળ ગયા. અને ફરીથી, અમે શરૂઆત પછી વિકેટ ગુમાવી દીધા, જે નિરાશાજનક છે. હું બૅટ્સમૅનની જેમ જવાબદારી પણ લેઉં છું, તમે અંતમાં પ્રયત્ન કરો છો. કમનસીબ કે હું જે રીતે રમું છું, મેં સીમાની શોધ કરવાનો પ્રયત્ન કર્યો હતો, પરંતુ હું કંટાળી ગયો હતો. “

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

Post Author: admin