કાર્તિક, વિજય શંકર, ભારતની વર્લ્ડ કપ ટીમમાં સમાવેશ – ક્રિકબઝ

આઈસીસી ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ, 2019

<વિભાગ> <વિભાગ> <વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "ઇમેજ" આઈટમ્સકોપ = "" આઇટમટાઈપ = "http://schema.org/ImageObject"> <મેટા સામગ્રી = "595" આઇટમપ્રોપ = "પહોળાઈ"> વિરાટ કોહલી ભારતને તેના ત્રીજા વિશ્વ કપના ખિતાબ તરફ દોરી જશે

વિરાટ કોહલી ભારતની ત્રીજી વર્લ્ડ કપ ટાઇટલ જીતશે એવી આશા રાખશે © ગેટ્ટી

<વિભાગ itemprop = "articleody">

ભારતએ વિજય શંકર નામ આપ્યું છે, દિનેશ કાર્તિક અને કેએલ રાહુલ ઇંગ્લેંડ અને વેલ્સમાં આગામી વર્લ્ડ કપ 2019 માટે ટીમમાં. અંબાતી રાયડુ અને રીષભ પંત ટીમમાંથી બહાર નીકળી ગયા હતા, જેમાં રવિન્દ્ર જાડેજા માટે પણ સ્થાન છે.

સ્ક્વોડ: વિરાટ કોહલી (સી), રોહિત શર્મા, શિખર ધવન, વિજય શંકર, એમ.એસ. ધોની, કેદાર જાધવ, હાર્ડિક પંડ્ય, રવીન્દ્ર જાડેજા, મોહમ્મદ શામી , કુલદીપ યાદવ, જસપ્રિત બૂમરા, યુજેવેન્દ્ર ચહલ, ભુવનેશ્ર્વર કુમાર, કેએલ રાહુલ, દિનેશ કાર્તિક <વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

સંભવિત નંબર ચાર વિશે ઘણી ચર્ચા થઈ હતી ભારત, એક પીડા મુદ્દો કે ટીમ હવે થોડા સમય માટે ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. પસંદગીકારો એમએસકે પ્રસાદ દ્વારા જાહેર કરાયેલા વિજય શંકર હવે બે ડ્રોપ પર બેટિંગ કરશે. રિઝર્વ ‘કીપર સ્લોટ કાર્થિક ગયો છે, જ્યારે કે કે રાહુલ બેક અપ ઓપનર હશે.

એમએસકે પ્રસાદે જણાવ્યું હતું કે પાર્ટ ઉપર કાર્તિકને તેના શ્રેષ્ઠ ‘રાખવાની કુશળતાને કારણે પ્રાધાન્ય આપવામાં આવ્યું હતું.

“ચોક્કસપણે એક કેસ જ્યાં અમે લંબાઈ પર ચર્ચા કરી હતી. અમે બધા (સંમત થયા છીએ) કે જ્યારે ઋષભ पंत અથવા દિનેશ કાર્તિક માત્ર ત્યારે આવશે જ્યારે ] ઇજાગ્રસ્ત છે. એક મહત્વપૂર્ણ રમતમાં, વિકેટ રાખવી એ પણ અગત્યનું છે. તેથી જ આપણે દિનેશ કાર્તિક સાથે ગયા હતા, “એમ પ્રસાદે કહ્યું હતું.

રવીન્દ્ર જાડેજાએ કાંડા સ્પિનરો યજુવેન્દ્ર ચહલ અને કુલદીપ યાદવની સાથે ત્રીજા સ્પિનરની સ્લોટ લીધી. બાજુમાં ચાર પેસરોએ જસપ્રિત બૂમરા સાથે એક હુમલો કર્યો હતો જેમાં મોહમ્મદ શમી, ભુવનેશ્ર્વર કુમાર અને ઓલ-રાઉન્ડર હાર્ડિક પંડ્યા પણ સામેલ હતા.

રાયડુના બાકાત વિશે બોલતા પ્રસાદે કહ્યું: “ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી (2017) પછી, અમે તે સ્થિતિમાં ઘણા લોકો હતા.અમે રાયડુને થોડી વધારે તક આપી હતી, વિજય શંકર ત્રિપરિમાણીય છે.અમે તેમની પાસે કોઈ નંબર 4 ની શરૂઆત કરી રહ્યા છીએ.તેમની પાસે દિનેશ કાર્તિક અને કેદાર જાધવ પણ છે. તે [રાયડુ] ની વિરુદ્ધમાં ગયા, તે જ છે કે [શંકર] માટે કેટલીક વસ્તુઓ ગઈ. ”

“કેએલ [રાહુલ] સાથે પ્રારંભ કરવા આરક્ષિત ઓપનર રહેશે, જો જરૂર પડે તો ટીમ મેનેજમેન્ટ કોલ લેશે.”

પ્રસાદે એમ પણ કહ્યું હતું કે કેટલાક અન્ય બોલરો નેટ બોલર તરીકે ટીમ સાથે પ્રવાસ કરશે, પરંતુ ઉમેર્યું હતું કે તેઓ પછીથી નામ આપવામાં આવશે.

ભારત દક્ષિણ આફ્રિકા વિરુદ્ધ 5 જૂન દક્ષિણ આફ્રિકા સામે. તે 25 મી મેના રોજ ઓવલ ખાતે ન્યૂ ઝીલેન્ડ સામે અને 28 મી મેના રોજ કાર્ડિફ ખાતે બાંગ્લાદેશ સામેની મેચમાં બે ગરમ-ગરમ ફિક્સર રમશે.

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

Post Author: admin