ગેમ ઓફ થ્રોન્સ 8: કેવી રીતે પ્રિયંકા ચોપરા અને હાઉસ જોનાસે ઉજવણી કરી સોફી ટર્નરની રીત સાન્સાની સ્ટાર્ક તરીકે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

પ્રથમ, કોઈ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ સિઝન 8 એપિસોડ 1 સ્પોઇલર્સ અહીં. તેથી તમે ચિંતા કરશો નહીં. અમે ફક્ત તે જ વાત કરી રહ્યા છીએ કે પ્રિયંકા ચોપરા અને જોનાસ બ્રધર્સ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ ડે પર સોફી ટર્નર દ્વારા કેવી રીતે ઊભા રહ્યા હતા – જેવી રીતે ટાર્થના બ્રાયનેએ શોમાં સાન્સા સ્ટાર્ક માટે કર્યું હતું. ગેમ ઓફ થ્રોન્સ રીટર્નની પૂર્વસંધ્યાએ સોની ટર્નર માટે જોનાસનું ઘરફળ ખુશ થતું હતું, જે જો જોનાસનું મંગેતર છે અને શોમાં સાન્સા સ્ટાર્ક તરીકે પ્રખ્યાત છે. પ્રિયંકા ચોપરાએ હરિયાળીથી આયર્ન થ્રોન પર સાન્સાની બાજુમાં તેના પાલતુ કૂતરા ડાયનાને ફોટોશોપ કર્યો અને તેણીના જે-બહેનના સમકક્ષને બૂમ પાડી: “સારા નસીબ સોફી, તમે એક બોસ બાળક છો અને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે.” શું આયર્ન થ્રોન ખરેખર સાન્સાની સ્ટાર્ક હશે? સિઝન 8 ની શરૂઆત થઈ ગઈ છે અને તે જોવાનું હજુ બાકી છે.

એવું લાગે છે કે સેર્સી અને જોન સ્નો અને ડેનેરીઝે સિંહાસન માટે નવી પ્રતિસ્પર્ધા છે – જોનાસ બ્રધર્સમાં નીક, જૉ અને કેવિન શામેલ છે. તેઓએ તેની તસવીરો આયર્ન થ્રોન પર કૂલ લખીને લખી અને લખ્યું: “આવું કરવાનું હતું. શિયાળો આપણા પર છે.” કૂલ એ જોનાસ બ્રધર્સની નવી સિંગલ છે.

દરમિયાન, જૉ જોનાસનું મૂડ કિમા રાણી જેવું હતું:

કેવિન જોનાસે વિચાર્યું કે તેના પ્રતિસ્પર્ધી ભાઈઓ માટે કોઈ જગ્યા છોડવી શ્રેષ્ઠ નથી.

આ બધું જ ચાલી રહ્યું હોવા છતાં, સોફિ ટર્નરે ગેમ ઓફ થ્રોન્સ પાછળના તમામ હાર્ડ વર્કની યાદમાં એક પોસ્ટ શેર કરી: ” થ્રોન્સના અંતિમ સિઝનના સન્માનમાં આજની રાત કે રાજીનામું આપવું … અહીં મને સેટ પર સૂઈ ગયેલી એક ચિત્ર છે.” હા હા હા.

જેમને તાજું કરવાની જરૂર છે, તેઓને ગેમ ઓફ થ્રોન્સ સિઝન 8 બે વર્ષ પછી સેટ કરવામાં આવે છે, જે સીઝન સાતમાં સમાપ્ત થાય છે, જે તમામ સમયની સૌથી મોટી ક્લિફન્જર છે – જેન સ્નો એ ટર્ગારેન છે અને આયર્ન થ્રોન માટે સાચા વારસદાર છે. મોસમ 8 ના પ્રથમ એપિસોડ સોમવારે સવારે ભારતમાં પ્રસારિત થયો.

લોકસભા ચૂંટણી 2019 માટે ndtv.com/elections પર નવીનતમ ચૂંટણી સમાચાર , જીવંત અપડેટ્સ અને ચૂંટણી શેડ્યૂલ મેળવો. અમને 2019 ની ભારતીય સામાન્ય ચૂંટણીઓ માટે 543 સંસદીય બેઠકોમાંથી દરેક માટે ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા Twitter અને Instagram પર અમને અનુસરો.

Post Author: admin