થ્રોન્સ સિઝન 8 એપિસોડ 1 ગેમ ઓફ ટૉરન્ટ ફાઇલોનો ઉપયોગ કરીને મફત ડાઉનલોડ તમારા માટે અસુરક્ષિત છે – ફ્રી પ્રેસ જર્નલ

થ્રોન્સ સિઝન 8 ની રમતની પ્રથમ એપિસોડ સત્તાવાર રીતે થોડા કલાક પહેલા પ્રસારિત થઈ ગઈ છે, અને જ્યારે દરેક બગડેલ માટે ભાંગી પડે છે ત્યારે તે એક નથી. પ્રેક્ષકો માટે આ શોની અપેક્ષા છે તેટલું જ નહીં, તે ગેરકાયદેસર સ્ટ્રીમિંગ અને ટૉરેંટ ઉપયોગ માટે ચુંબક પણ છે, જે તેને સામાન્ય કરતાં પણ જોખમી બનાવે છે.

અહીં શા માટે તમે થ્રોન્સ સિઝન 8 એપિસોડ 1 ટૉરેંટ્સ ગેમ અસુરક્ષિત છે અને તે તમને કેવી રીતે નુકસાન પહોંચાડી શકે છે!

પ્રથમ બંધ, વર્તમાન હવાઈ શોને ડાઉનલોડ ન કરવો એ ખૂબ જ મૂળભૂત કારણ છે કારણ કે તે ગેરકાનૂની છે, આમ કરવાનું કાયદાની વિરુદ્ધ છે અને તેના માટે ધરપકડ કરી શકાય છે. આ સિઝનમાં ટૉરેંટથી દૂર રહેવાનું બીજું કારણ એ છે કે હેકરો આ તકની રાહ જોઈ રહ્યા છે જ્યાં હજારો લોકો આ શોને ડાઉનલોડ કરી રહ્યાં છે અને આજકાલ રાન્સમોમવેર વધી રહ્યું છે.

રેન્સમવેર એ સામાન્ય રીતે દૂષિત સૉફ્ટવેરનો પ્રકાર છે જે તમારા કમ્પ્યુટરને પ્રભાવિત કરે છે, તે ખંડણીના બદલામાં તમારા બધા ડેટાને એન્ક્રિપ્ટ કરવા સક્ષમ છે. જો તમે રકમ ચૂકવતા નથી, તો હેકરો પછી તમારા ડેટાને પ્રકાશિત અથવા કાઢી નાખવાની ધમકી આપે છે.

શો જોવા માટેનો તમારો સૌથી સલામત વિકલ્પ કાનૂની માધ્યમ દ્વારા છે, જેનો અર્થ છે કે તમે ક્યાં તો સ્ટાર વર્લ્ડ પર સોમવારની રાતમાં ટ્યૂન કરો છો અથવા તમે સ્ટાર ઓટીટી પ્લેટફોર્મ, હોસ્ટસ્ટાર દ્વારા સબ્સ્ક્રાઇબ કરીને એરિંગો જોઈ શકો છો.

Post Author: admin