નેટફ્લિક્સ એમ્પ્સ અપ ઇન્ડિયા સ્લેટ 10 નવી મૂળ ફિલ્મો – ન્યૂઝ 18

Netflix Amps Up India Slate with 10 New Original Films
આ ઉમેરાઓ સાથે, 2020 ના અંત સુધીમાં સમગ્ર વિશ્વમાં નેટફિક્સ વપરાશકર્તાઓ માટે કુલ 15 નવી મૂળ ભારતીય ફિલ્મો ઉપલબ્ધ થશે.

ભારતીય સામગ્રીમાં તેના રોકાણને ચાલુ રાખતા, વૈશ્વિક સ્ટ્રીમિંગ કંપની નેટફિક્સે સોમવારે સોમવારે 10 નવી મૂળ ફિલ્મોની જાહેરાત કરી, જે શૈલીઓ અને વિષયોની શ્રેણીમાં છે. આ ઉમેરાઓ સાથે, કુલ 15 નવી મૂળ ભારતીય ફિલ્મો – અગાઉ જાહેર કરાયેલ શીર્ષકો સહિત

સંગીત શિક્ષક, કોબાલ્ટ બ્લુ, ચોપસ્ટિક્સ, અપસ્ટાર્સ

અને

બુલબુલ

– 2020 ના અંત સુધીમાં સમગ્ર વિશ્વમાં Netflix વપરાશકર્તાઓને ઉપલબ્ધ થશે.

“નેટફ્લિક્સ ભારતમાં જ્યારે લોન્ચ થયો, ત્યારે અમે ભારતીય પ્રેક્ષકોને તેમની ફિલ્મોનો આનંદ માણવાની રીત બદલી દીધી,” શ્રીશ્રી બહેલ આર્ય, ડિરેક્ટર – ઇન્ટરનેશનલ મૂળ ફિલ્મ ઇન્ડિયા, નેટફિક્સે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું.

“આપણી વિવિધતા, ઇતિહાસ અને સંસ્કૃતિને ધ્યાનમાં રાખીને, ભારત વિશ્વભરના પ્રેક્ષકોને કહેવાની રાહ જોતા શક્તિશાળી વાર્તાઓનું ઘર છે. અમારા સર્જકોની પ્રતિભા અને દ્રષ્ટિની ઊંડાઈ આપણને અમારા સભ્યોને પ્રેમ કરવાની ફિલ્મો બનાવવા સક્ષમ બનાવે છે. ભારતના શ્રેષ્ઠ ફિલ્મ નિર્માતાઓ માટેનું ઘર જ્યાં તેમની વાર્તાઓ પહેલાં કરતાં વધુ લોકોની મુસાફરી કરે છે, “આર્યે ઉમેર્યું હતું.

નવા સ્લેટના ભાગ રૂપે, દર્શકો અપેક્ષા કરી શકે છે

ઘોસ્ટ વાર્તાઓ

, જે પછી કરન જોહર, ઝોયા અખ્તર, દિબાકર બેનરજી અને અનુરાગ કશ્યપ દિગ્દર્શકો ફરીથી જોડશે.

કામાતુરતા વાર્તાઓ

સ્પાઇન-શિલિંગ ટેલ્સ કહેવું. આ રોની સ્ક્રુવાલાના આરએસવીપી અને આશિ દુઆ દ્વારા બનાવવામાં આવશે.

દિબેકેરે નિર્દેશિત અને નિર્માણ કર્યું છે

સ્વતંત્રતા

, ભારતના વ્યક્તિગત, સૈદ્ધાંતિક અને જાતીય ઇતિહાસ સાથે જોડાયેલા ભારતીય પરિવારની વાર્તા અને કેવી રીતે ઇચ્છા દરેકમાં એક સામાન્ય ભૂમિકા ભજવે છે.

શાહરુખ ખાનની રેડ ચિલીઝ એન્ટરટેઇનમેન્ટનું નિર્માણ થયું છે

83 ની વર્ગ

. અતુલ સબરવાલ દ્વારા દિગ્દર્શીત, તે એક સીધા પોલીસ-સંચાલિત ટ્રેનરની વાર્તા શોધે છે, જેમના વિદ્યાર્થીઓ સન્માન, નૈતિકતા અને રાષ્ટ્ર પ્રત્યે ભક્તિની ગૂંચવણો સાથે સંકળાયેલા છે. ત્યાં થ્રિલ્સ અને ઠંડી હશે

શ્રીમતી સીરિયલ કિલર

, શિરિશ કંદર દ્વારા નિર્દેશિત અને તેની ફિલ્મ નિર્માતા પત્ની ફરાહ ખાન દ્વારા નિર્માણ.

ફરાહ જણાવે છે કે, ઇન્ટરનેટ બહુવિધ શૈલી અને મલ્ટી સ્તરવાળી વાર્તાઓ કહેવા માટે આકર્ષક સ્થળ છે.

દોષિત

, ધર્માટિક દ્વારા નિર્માણિત અને રુચી નારાયેન દ્વારા દિગ્દર્શિત, સત્યના સંસ્કરણોની શોધ કરે છે જે જ્યારે એક નાની નગર છોકરીએ બળાત્કારના કૉલેજના હૃદયના આરોપ પર આરોપ મૂક્યો ત્યારે ઉદ્ભવ્યો.

કરિલે જોહર, જેણે ગિલ્ટીનું નિર્માણ કર્યું છે, જણાવ્યું હતું કે, “આજે એક રસપ્રદ વિચારવાળા ફિલ્મ નિર્માતા પાસે પ્રેક્ષકો સાથે જોડાવા માટે ઘણા બધા રસ્તા છે … સામગ્રી નિર્માતા તરીકે, કથાઓ કહેવા માટે ક્યારેય સારો સમય નથી.”

વરિષ્ઠ લેખક-ફિલ્મ નિર્માતા સોની તારાપોરવાલાએ શાસન કર્યું છે

યે બેલે

, રોય કપૂર ફિલ્મ્સ દ્વારા ઉત્પાદિત. તે ઓછી આવક ધરાવતા પરિવારોમાંથી બે છોકરાઓની વાર્તા છે જે બેલે શોધે છે અને તેના દ્વારા તેમની પડકારરૂપ સંજોગોમાંથી છટકી શકે છે. તારાપાવવાલાએ જણાવ્યું હતું કે, ફિલ્મો બનાવતા વૈશ્વિક ફિલ્મો બોલતા દરેક ફિલ્મ નિર્માતાના ઉદ્દેશ્યની ઉજવણી કરતી ફિલ્મો બનાવે છે અને હું આ અવિશ્વસનીય વાર્તાને નેટફિક્સ પર લાવવા માટે રોમાંચિત છું.

પછી ત્યાં છે

હાઉસ ગેરેસ્ટ

, શશંકા ઘોષ અને સમિત બસુ દ્વારા નિર્દેશિત. તે પોતાના ડરમાં ફસાયેલા માણસની વાર્તા છે – જે પોતાને ઘરે તાળું મારે છે, તે જ શોધવા માટે કે જ્યારે તે વિશ્વ સાથેની તેમની ક્રિયાપ્રતિક્રિયાને પ્રતિબંધિત કરી શકે છે, તે વિશ્વને તેના ડોમેનમાં પ્રવેશી શકતા નથી.

કાલિ ખુહી

, ટેરી સમુન્દ્રા દ્વારા દિગ્દર્શીત અને મેનમો મોશન પિક્ચર્સ દ્વારા ઉત્પાદિત, એક પંજાબ ગામમાં સ્ત્રી શિશુ અને રહસ્યમય મૃત્યુ પર સ્પર્શ કરશે.

માસ્કા

એક મૂંઝવણભર્યા સહસ્ત્રાબ્દિની વાર્તા કહેશે જે મૂવી સ્ટાર બનવાની તેમની કાલ્પનિકતાને પરિપૂર્ણ કરવા માટે બહાર આવે છે, ત્યાં સ્પષ્ટ રીતે આગેવાનીવાળી છોકરી સાથેના ઉનાળાના રોમાંસ સુધી તેમને સપના અને ભ્રમણા વચ્ચેની દંડ શોધવામાં મદદ મળે છે.

મનુ જોસેફની પુસ્તક

ગંભીર પુરુષો

સુધાર મિશ્રા દ્વારા સ્ક્રીન માટે અનુકૂલિત અને નિર્દેશિત કરવામાં આવશે. તે એક ચપળ ઝૂંપડપટ્ટીના રહેવાસી છે, જે દેશને તેના ધૂમ્રપાન કરેલા 10 વર્ષના પુત્રને એક પ્રતિભાસંપન્ન માને છે, તે ખ્યાલ છે કે તેની ખતરનાક રમતનો એકમાત્ર ભોગ તેનો પુત્ર છે.

મિશ્રાએ કહ્યું હતું કે, “બુક અનુકૂલન સામાન્ય રીતે વાંચકોને ખુશ કરવા અથવા દર્શકને ખુશ કરવાના સંમિશ્રણનો સામનો કરે છે, પરંતુ નેટફિક્સે સમાધાનની જરૂરિયાતને દૂર કરી દીધી છે. વાચક અને દર્શક અહીં ભેગા થાય છે, અને હવે અમે ગુણવત્તા વાર્તાઓ કહી શકીએ છીએ કે જેનો તેઓ અર્થ હતાં કહેવામાં આવશે. ”

વધુ માટે @ News18Movies ને અનુસરો

Post Author: admin