શાહરુખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન આ નવીનતમ ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટમાં શામેલ છે; પીક જુઓ – પિંકવિલા

રવિવારે, સુહાના ખાન મુંબઇમાં તેના અન્ય મિત્રો સાથે પકડાઈ ગઈ હતી અને છોકરીઓએ Instagram માટે કેટલીક ચિત્રોને ક્લિક કરવામાં કોઈપણ સમયે બગાડ્યું ન હતું.

શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન સેલ્યુલોઇડ પર દેખાઈ શકે તે પહેલાં અને તે એક અવિરત સ્ટાર બનવા પહેલા પણ હેડ ફેરવ્યો છે. ઘણા તારો બાળકો સીમલેસ ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે અને સુહાના ખાન તેમજ ભાઈઓ આર્યન અને અબરરામ ખાન એ ચોક્કસપણે તે ભાગનો ભાગ છે. સુહના ખાન જે લંડનથી ઘરે પાછો ફર્યો છે તે બાળપણના મિત્ર અન્યાના પાંડે સાથે તાજેતરમાં જ તૂટી ગયો હતો. સોશિયલ મીડિયા અને ફેન ક્લબ માટે આભાર, અમે સુહાનાની એક નવી નવી તસવીર પર અમારા હાથ મેળવી.

રવિવારે, સુહાના ખાડીમાં તેના અન્ય મિત્રો સાથે પકડાઈ ગઈ હતી અને છોકરીઓએ ગ્રામ માટે કેટલીક ચિત્રોને ક્લિક કરવામાં કોઈ પણ સમય બગાડ્યો ન હતો. સુહાના લગભગ કોઈ મેકઅપ દેખાવમાં અદભૂત દેખાતી હતી કેમ કે તેની ત્વચા ચમકતી હતી. તારો બાળકે તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા અને સંભવતઃ ખભાના છાપેલી ડ્રેસની રમતની રમત હતી.

સુહાના શટરબગની પ્રેયીંગ આંખોથી નીચી પ્રોફાઇલનું સંચાલન કરે છે અને જ્યારે તેણી શહેરમાં હોય ત્યારે પાપારાઝી દ્વારા સામાન્ય રીતે તેને તોડી નાખવામાં આવે છે. તેણી હાલમાં યુ.કે.માં આર્ડેની કોલેજમાં અભ્યાસ કરે છે અને તેણીના અસંખ્ય ચાહકોને તેણીના ચિત્રો ચાહતા હોય છે જ્યારે તેણી ઘરેથી દૂર રહીને ક્યારેય ધ્યાન આપતી નથી. નીચે સુહાના અને તેના મિત્રની ચિત્ર તપાસો:

સુહાના ખાન (@ suhanakhan143) દ્વારા શેર કરાયેલ એક પોસ્ટ

સુહાનાએ ગયા વર્ષે વોગ મેગેઝિનના કવર પેજ પર સ્ટેજની શરૂઆત કરી હતી. તેણીએ તાજેતરમાં પાપારાઝી દ્વારા શહેરમાં તેના શ્રેષ્ઠ મિત્ર અન્યાયા પાંડે સાથે જોયું હતું અને લાગે છે કે તેણીએ એક રસપ્રદ રમૂજ શેર કર્યો હતો કારણ કે સુંદર છોકરીઓ કારની પાછળની સીટમાં હાસ્ય અને હસવાનું બંધ કરી શકતી ન હતી.

# ઝાકાસાશ: ભારતનો પ્રથમ જીવંત # ફેસબુક પર બૉલીવુડ ગેમ શો, દર સોમવાર અને ગુરુવારે 6:00 વાગ્યે અને સાંજે 50,000 * સુધી એપિસોડ સુધી રોકડ જીતી – https://www.facebook.com/jhacaaash/

Post Author: admin