આઇપીએલ 2019, મેચ 37, ડીસી vs કેક્સિપ: મેચ પૂર્વાનુમાન – હવામાનની રિપોર્ટ, પીચ શરતો, XI અને વગાડવાનું લાઈવ સ્ટ્રીમિંગ વિગતો – CricTrack

કોટલામાં મુખ્ય મથક પર, પંજાબ અને દિલ્હી 10 મૅચમાંથી દરેકને પાંચ જીત પર લૉક કરવામાં આવે છે.

કિંગ્સ XI પંજાબ
કિંગ્સ XI પંજાબ. (ફોટો: સુરજીત યાદવ / આઈએનએન)

જ્યાં સુધી તેમનું એકંદર પ્રદર્શન સંબંધિત છે, દિલ્હી કેપિટલ્સ (ડીસી) નિરાશ નથી થયું. જો કે, મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ (એમઆઈ) સામે ગઈકાલે 40 રનથી થયેલી મોટી હાર, તેમના વિશ્વાસને કોઈ પણ રીતે સારી રીતે પૂર્ણ કરશે નહીં. નવી દિલ્હીમાં ફિરોઝ શાહ કોટલા સામે બેટિંગ કરવા મુશ્કેલ સ્ટ્રીપ પર, દક્ષિણપશ્ચિમ શિખર ધવન સિવાય, અન્ય કોઈ બેટ્સમેન પ્રતિકાર બતાવી શક્યો નહીં અને કાર્ડ્સના પેકની જેમ પડી ગયો.

તેમની આગામી મેચ રવિચંદ્રન અશ્વિનની કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબ (કેએક્સઆઇપી) સામે આવતીકાલે બેવડી બોલરની બીજી મેચમાં કાલે સુનિશ્ચિત છે. બીજી તરફ પંજાબમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ (આરઆર) સામેની જીત પછી પંજાબ મહાન દેખાવમાં છે. બંને ટીમ માટે વિજય તેમને પોઈન્ટ ટેબલમાં વધારે દબાણ કરશે અને સૌથી અગત્યનું છે, પ્લેઑફ્સમાં તેમને બે પગથિયાં નજીક લઈ જશે.

પીચ રિપોર્ટ

કોટલાની પિચ એક યોગ્ય બેટિંગ ટ્રેક બનવાનું શરૂ કર્યું. જો કે, તે છેલ્લાં કેટલાક રમતોમાં ધીમી પડી ગઈ છે. ડીસી અને એમઆઈ વચ્ચેની છેલ્લી રમતમાં, બોલ થોડા કિસ્સાઓમાં ઓછી રહી હતી. ટૉસ જીત્યાં પછી ટીમો પ્રથમ બેટિંગ કરી શકે છે.

હવામાન અહેવાલ

ખેલાડીઓ સાથે વ્યવહાર કરવા વાતાવરણ મુશ્કેલ બનશે નહીં. તાપમાન 27 અને 30 ડિગ્રી સેલ્સિયસ માર્કની વચ્ચે રહેશે. ભેજ 45 ટકા જેટલો હોવા જોઈએ. ત્યાં ઝાકળ આવશે, પરંતુ આ રમતને વધુ પ્રભાવિત કરવાની અપેક્ષા નથી.

ટીમ સંયોજનો

દિલ્હી રાજધાની

ડીસી કેમો પોલને અવગણી શકે છે અને સંદીપ લેમિચેનને ધીમી અને નીચી વિકેટ પર લાવી શકે છે. ત્યારબાદ ડીસીમાં ત્રણ ગુણવત્તા સ્પિનર ​​હશે- સંદીપ, ડાબોડી બેટ્સમેન એક્સ પટેલ અને લેગ-સ્પિનર ​​અમિત મિશ્રા. ઈશાંત શર્મા અને કાગીસો રબાડા ઝડપી ગોલંદાજો છે. ઘરની ટીમે મુંબઈની સામે બેટિંગ એકમ આગળ વધવાની અને નિરાશાજનક પ્રદર્શન પછી પહોંચાડવાની આશા રાખશે.

સંભવિત XI

પૃથ્વી શો, શિખર ધવન, કોલિન મુનરો, શ્રેયસ અયરે (સી), રીષભ पंत (ડબલ્યુકે), ક્રિસ મોરિસ, એક્સર પટેલ, સંદીપ લેમિચેન, કાગીસો રાબડા, અમિત મિશ્રા, ઈશાંત શર્મા

કિંગ્સ XI પંજાબ

મુજીબ ઉર રહેમાન શ્રેષ્ઠ સ્વરૂપોમાં નથી અને તે ઓલ-રાઉન્ડર સેમ કુરાન માટે રસ્તો કરી શકે છે. Moises હેન્રીક્સ પણ તે યોગ્ય હોઈ શકે છે જો તે યોગ્ય છે. કેક્સિપ સારી શરૂઆત આપવા માટે ગેઇલ અને રાહુલ પર રહેશે. મયંક, મિલર, પૂરન અને મનોદીપ અન્ય બેટ્સમેનો છે. અરશદીપ સિંહએ છેલ્લી મેચમાં સારી બોલિંગ કરી હતી અને કિશોરવયના સંવેદના સાથે મેનેજમેન્ટ ચાલુ રહેશે.

સંભવિત XI

ક્રિસ ગેઈલ, કેએલ રાહુલ, મયંક અગ્રવાલ, ડેવિડ મિલર, નિકોલસ પૂઅરન (ડબ્લ્યુ.કે.), મનોદીપ સિંહ, સેમ કુરાન, રવિ અશ્વિન (સી), મુરુગન અશ્વિન, મોહમ્મદ શામી, અરશદીપ સિંહ

સંભવિત ટોચના પરફોર્મર

કોલિન મુનરો – દિલ્હી કેપિટલ્સ (ડીસી) | કેએલ રાહુલ – કિંગ્સ XI પંજાબ (કેએક્સઆઇપી)

બ્રોડકાસ્ટ વિગતો

ટીવી – સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ 1, સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ 1 એચડી, સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ 1 એચડી પસંદ કરો

લાઈવ સ્ટ્રીમિંગ – હોટસ્ટાર

મેચ સમય – 20:00 IST

આ મેચ જીતવા માટે પ્રથમ બેટિંગ ટીમની આગાહી છે.

ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઇપીએલ) , મેચ ફિકશન્સ , ફૅન્ટેસી ક્રિકેટ ટીપ્સ અને ક્રેકટ્રેકર ડોટ કોમ પર નવીનતમ ક્રિકેટ સમાચાર અને અપડેટ્સ મેળવો.

Post Author: admin