[મતદાન] શું ગેલેક્સી ફોલ્ડ ઇશ્યૂ તમને ખરીદવા પર ફરીથી વિચાર કરવા માંગે છે? સેમમોબાઇલ

મતદાન

12 કલાક પહેલા

સેમસંગે ગેલેક્સી ફોલ્ડના એકમોને સમીક્ષકો સુધી પહોંચાડ્યા તે દિવસે સૌમ્ય કવરેજ હતો. ઘણા સેમસંગ અને ખરેખર વિશ્વનો અનુભવ કરવા માટે ઉત્સાહિત હતા, પ્રથમ યોગ્ય ફોલ્ડબલ સ્માર્ટફોન. ઉપકરણ પર નિષ્ફળ રહેલા આંતરિક ફોલ્ડબલ પ્રદર્શન વિશેના અહેવાલોને કારણે થોડા દિવસો પછી સ્વર બદલાયો.

અમે નોંધ્યું છે કે મોટાભાગના કિસ્સાઓમાં, તે વાસ્તવમાં વપરાશકર્તા ભૂલ હતી જેનાથી પ્રદર્શન સમસ્યાઓ આવી હતી . સેમસંગ ડિસ્પ્લે પર રક્ષણાત્મક સ્તરને દૂર કરવા સામે ચેતવણી આપે છે કારણ કે તેનાથી નુકસાન થઈ શકે છે. તેણે સમીક્ષા એકમોની અહેવાલોને નિષ્ફળ કરવામાં વચન આપવાની પણ ખાતરી આપી છે પરંતુ એપ્રિલ 26 લોન્ચમાં વિલંબ નહીં થાય .

ત્યાં હજી પણ એવી શક્યતા છે કે તે માત્ર ખામીયુક્ત પૂર્વ-પ્રોડક્શન એકમોનો બેચ હોઈ શકે છે. તેનાથી વિપરીત, અમે જે ગેલેક્સી ફોલ્ડ એકમ પ્રાપ્ત કર્યું છે તે ખૂબ જ સારી રીતે કાર્ય કરે છે, અને પ્રમાણિક હોવા માટે તે ખૂબ પ્રભાવશાળી છે .

તેથી, પ્રશ્ન એ છે કે, ગેલેક્સી ફોલ્ડ ઇશ્યૂ વિશેની આ રિપોર્ટ્સ તમે તેને ખરીદવા પર ફરીથી વિચાર કર્યા છે? હવે ગેલેક્સી ફોલ્ડ વિશે તમારી ચિંતા શું છે? નીચે મત આપો અને નીચે આપેલી ટિપ્પણીઓમાં અમને વધુ જણાવો.

શું ગેલેક્સી ફોલ્ડ ઇશ્યૂ તમને ખરીદવા પર ફરીથી વિચાર કરવા માંગે છે?
 • મેં તેને 51%, 317 મતોના પ્રથમ સ્થાને ખરીદવાનો ઇરાદો કર્યો ન હતો

  317 મત 51%

  317 મત – બધા મતોના 51%

 • હું તેને સંપૂર્ણપણે ખરીદીશ, આ પ્રમાણ 21%, 128 મતમાંથી બહાર ફેંકી દેવામાં આવ્યો છે

  128 મત 21%

  128 મત – તમામ મતોના 21%

 • મને લાગે છે કે તે માત્ર 18%, 112 મતોની ખાતરી કરવાના થોડા મહિના પછી રાહ જોશે

  112 મત 18%

  112 મતો – તમામ મતોના 18%

 • મેં ફરીથી વિચારણા કરી છે અને હવે તેને 10%, 65 મતો ખરીદશે નહીં

  65 મત 10%

  65 મત – તમામ મતોના 10%

કુલ મત: 622

19 એપ્રિલ 2019

×

તમે અથવા તમારું આઇપી પહેલેથી મતદાન કર્યું હતું.

 • મોડલ: એસએમ-એફ900 એફ
 • પરિમાણો:
 • ડિસ્પ્લે: 7,3 “સુપર AMOLED
 • સીપીયુ: ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855
 • કૅમેરો: 16 એમપી, સીએમઓએસ એફ 2.2 અને 12 એમપી, સીએમઓએસ એફ 1.5 / એફ 2, વાઇડ અને 12 એમપી, સીએમઓએસ એફ 2.4 ટેલિફોટો

wpdiscuz

તમે ઇમેઇલ મોકલવા જઈ રહ્યાં છો

Post Author: admin