અધિકૃત: ટોની ક્રૂસ 2023 સુધી રીઅલ મેડ્રિડ સાથે કોન્ટ્રાક્ટ એક્સ્ટેંશન પર સંકેત આપે છે – મૅડ્રિડનું સંચાલન

રીઅલ મેડ્રિડની સીઝન આ છેલ્લા રવિવારે બેટીસ સામે 0-2થી હારી ગઈ હતી પરંતુ ક્લબ પહેલેથી જ કાર્ય કરી રહ્યું છે અને મિડફિલ્ડર ટોની ક્રૂસ માટે કરાર કરારની જાહેરાત કરી છે, જે 2023 સુધી ક્લબમાં રહેશે.

આ એક આઘાતજનક કરાર એક્સ્ટેંશન છે જે ધ્યાનમાં લે છે કે અફવાઓ સૂચવે છે કે મેડ્રિડ ક્રુઝ સાથે બીજા મિડફિલ્ડર માટે જગ્યા બનાવવાના ભાગરૂપે ભાગ લેશે. તે ચોક્કસપણે લાગે છે કે લોસ બ્લાંકોસ તેમની મિડફિલ્ડ લાઇનને અપગ્રેડ કરવા માંગે છે અને ક્રોસના કોન્ટ્રેક્ટ એક્સ્ટેંશનનો અર્થ એ હોઈ શકે છે કે કેસેમરો અને મોડ્રિક આગામી વર્ષે તેમના પ્રારંભિક સ્થાન માટે ગંભીર પ્રતિસ્પર્ધા ધરાવે છે. ક્રોસ આજે પછી પ્રેસ સાથે વાત કરશે અને તે મધ્યવર્તી સિઝન પછી ટીમના ભવિષ્ય વિશે શું કહેવું તે સાંભળવું રસપ્રદ રહેશે.

આ ઉનાળામાં રીઅલ મેડ્રિડની આ પહેલી જ પહેલી જ રમત છે, વધુ સમાચાર માટે ટ્યૂન રહો.

Post Author: admin