પીઆર ન્યૂઝવાયર – ગર્ભવતી મહિલા અને મૉમ્સ માટે મફત વેબ-આધારિત સપોર્ટ ગ્રુપ ઇટીંગ ડિસઓર્ડર – આઇટી ન્યૂઝ ઓનલાઇન

CHICAGO , 11 જુલાઈ, 2019 / પીઆર ન્યૂઝવાયર / – “લિફ્ટ ધ શેમ” એ ગર્ભવતી મહિલાઓ અને ખાવાની ખામીવાળા માતાઓને તેના પ્રકારની ઓફરિંગ સપોર્ટ અને સંસાધનોનો પ્રથમ વેબ-આધારિત સપોર્ટ ગ્રુપ છે. સપોર્ટ જૂથ એક મફત, ગોપનીય છે ક્રિસ્ટલ કારજેસ , એમએસ, આરડીએન, આઇબીસીએલસી, આરડી દ્વારા હોસ્ટ કરાયેલ ઓનલાઇન જૂથ, ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ રેસિડેન્શિયલ ટ્રીટમેન્ટ સેન્ટર સાથે ભાગીદારીમાં .

સહાય જૂથો જેમ કે “શિફ્ટ લિફ્ટ” સારવાર માટે ઉપયોગી સહાયક તરીકે સેવા આપે છે. સંશોધન દર્શાવે છે કે સહાય જૂથો પુનઃપ્રાપ્તિ પ્રક્રિયામાં સૌથી મૂલ્યવાન અનુભવો પૈકી એક હોઈ શકે છે

કાર્જેસે કહ્યું હતું કે, “માતૃત્વ એ મહિલાના જીવનમાં એક વિશિષ્ટ સમય છે જે અનન્ય પડકારો, તાણ અને વિકાસ માટે તકો પ્રદાન કરે છે.” “માતાઓ જેઓ ખાવાની વિકૃતિ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યાં છે, તેમના માટે ગર્ભાવસ્થા અને પોસ્ટપાર્ટમ સહિતના માતૃત્વના ઘણા તબક્કાઓ સાથે વિવિધ પડકારો આવી શકે છે. હું સલામત અને પાલનશીલ જગ્યા બનાવવા માટે ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ સાથે ભાગીદારી કરવા માટે ઉત્સાહિત છું. દરેક મમ્મીએ શોધવા માટે લાયક આશા, પ્રોત્સાહન, ટેકો અને શરમથી મુક્તિ, ભલે તેણી તેની મુસાફરી પર હોય ત્યાં ભલે ગમે તે હોય. ”

સપોર્ટ ગ્રુપ રવિવાર, 28 જુલાઈ , 4-5 વાગ્યા (પેસિફિક ટાઇમ) , 6-7 વાગ્યા (સેન્ટ્રલ ટાઇમ) થી લાઇવ લોન્ચ કરે છે. જૂથ એક જ સમયે દરેક મહિનાના ત્રીજા રવિવારે યોજવામાં આવશે.

કોઈપણ અંગ્રેજી બોલતા મમ્મી અથવા ખાવાથી વિકાર ધરાવતી ગર્ભવતી મહિલા, વિશ્વમાં ગમે ત્યાંથી, તેના કમ્પ્યુટર, આઇપેડ / ટેબ્લેટ અથવા સ્માર્ટફોનની ગોપનીયતાથી જૂથમાં જોડાઈ શકે છે.

આ ગુપ્ત ઑનલાઇન સપોર્ટ જૂથ, ઓછામાં email ક્રિસ્ટલ Karges રસ ધરાવનારાઓ માટે crystal@crystalkarges.com . એક

સ્ફટિક કારગીસ વિશે: ક્રિસ્ટલ કારજેસ , એમએસ, આરડીએન, આઇબીસીએલસી, એ ન્યુટ્રિશન થેરાપિસ્ટ છે જે માતૃત્વ, બાળકને ખોરાક આપવાની અને ખાવાની વિકૃતિની સુધારણામાં વિશેષતા ધરાવે છે. ક્રિસ્ટલ ખોરાક અને તેમના શરીર સાથે શાંતિપૂર્ણ સંબંધ બાંધવામાં મદદ કરવા માટે ઉત્સાહિત છે. તેણી હાલમાં તેના ઑનલાઇન બ્લોગ અને વર્ચુઅલ પોષણ કોચિંગ પ્રેક્ટિસ દ્વારા વિશ્વભરમાં માતાઓ અને પરિવારોને સાકલ્યવાદી, દયાળુ અને પુરાવા આધારિત પોષણ સંભાળ પૂરી પાડે છે. વધુ માહિતી માટે, www.crystalkarges.com ની મુલાકાત લો.

ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ વિશે: ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ એ વિકૃતિઓ, પદાર્થનો દુરૂપયોગ, આઘાત, મૂડ અને સહ-વિકૃતિ વિકૃતિઓ સાથે, 12 અને તેથી વધુ ઉંમરના, સ્ત્રીઓ અને કિશોરાવસ્થા કન્યાઓ માટે એક અગ્રણી નિવાસી સારવાર કેન્દ્ર છે. ઉપનગરીય શિકાગોમાં સ્થિત, નિવાસીઓ 43-એકરના જંગલવાળા કેમ્પસ પર અત્યંત પ્રશિક્ષિત પ્રોફેશનલ સ્ટાફ પાસેથી ઉત્તમ ક્લિનિકલ સંભાળ મેળવે છે. એક પુખ્ત આંશિક હોસ્પિટલાઇઝેશન પ્રોગ્રામ (પીએચપી) , નજીકના ઓર્લેન્ડ પાર્ક, આઇ.એલ. માં પણ ઉપલબ્ધ છે, સ્ત્રીઓ નીચે ઉતરે છે અથવા સીધા પ્રવેશ. ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ રેસિડેન્શિયલ ટ્રીટમેન્ટ સેન્ટર વિશે વધુ માહિતી માટે, 877.257.9611 પર કૉલ કરો. અમે ફેસબુક – ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ , લિંક્ડઇન – ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ અને ટ્વિટર – @TimberlineToday પર પણ છે.

એક

Cision મલ્ટીમીડિયા ડાઉનલોડ કરવા માટે મૂળ સામગ્રી જુઓ: http://www.prnewswire.com/news-releases/free-web-based-support-group-for-pregnant- મહિલા- અને- moms-with-eating-disorders- 300882927.html

સોર્સ ટિમ્બરલાઇન નોલ્સ

Post Author: admin