પ્રો કબડ્ડી લીગ 2019 લાઈવ સ્કોર, પુણેરી પલટન vs હરિયાણા સ્ટીલર્સ લાઈવ સ્કોર: હરિયાણા 30-21 પુણે – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

પ્રો કબડ્ડી લીગ 2019 હાઈલાઈટ્સ: હરિયાણા સ્ટીલર્સની શરૂઆત પુણેરી પટ્ટન સામેની શરૂઆતથી થઈ હતી અને તે 34-24 જીતી હતી.

પ્રો કબડ્ડી લીગ 2019 હાઈલાઈટ્સ: યુ મુમ્બાની પ્રથમ હારને વેગ આપતા અભિષેક બચ્ચનના જાણીતા જયપુર પિંક પેન્થરે સોમવારે હૈદરાબાદના ગેચિબોવલી ઇન્દોર સ્ટેડિયમમાં તેમને 42-23થી પરાજય આપ્યો હતો. યુ મુમ્બાની દીપક હુડાની સતત છુટકારો અને ત્રણ ઓલ-આઉટ્સના નેતૃત્વ હેઠળ, ગુલાબી પેંથર્સ 5 બિંદુઓ સાથે ટેબલની ટોચ પર અને +19 ની સર્વોચ્ચ એસડી સાથે આગળ વધ્યા.

નિમ્ન મેચમાં, હરિયાણા સ્ટીલર્સે પ્રથમ અર્ધમાં 12 પોઇન્ટ્સની મુખ્ય લીડ લીધા બાદ, પુણેરી પલ્ટનને 34-24થી હરાવ્યો હતો. અનુપ કુમાર-કોચ પનીરી પલ્ટને પુનરાગમન કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ સ્ટીલર્સના નવા કુમારના 11 રેઇડ પોઈન્ટ તેમના માટે ખૂબ જ સાબિત થયા.

એફટી

મેચ 6 | 22 જુલાઈ

ગચિબોવલી ઇન્ડોર સ્ટેડિયમ, હૈદરાબાદ

પુણેરી પલ્ટન

પુણેરી પલ્ટન

24

34

પુણેરી પલ્ટન

હરિયાણા સ્ટીલર્સ

હરિયાણા સ્ટીલર્સ વિજેતા મેચ

જીવંત બ્લોગ

પ્રો કબડ્ડી લીગ 2019 હાઈલાઈટ્સ:

Post Author: admin