ચાઇનીઝ અભિનેત્રીએ હ્યુવેઇ નોવા 5i પ્રો (મેટ 30 લાઇટ) સાથે સ્વયંસેવકો પોસ્ટ કરી – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

હ્યુવાઇ નોવા 5i પ્રોની જાહેરાતની નજીક છે, જે મેટ 30 લાઇટ નામનું સ્માર્ટફોન છે. ચાઈનીઝ માર્કેટ માટે ફોનની રજૂઆતથી આગળ, ચીની અભિનેત્રી ગુઆન ઝિયાઓટૉંગે નોવા 5i પ્રોના 32 એમપી ફ્રન્ટ ફેસિંગ કેમેરામાંથી સ્વયંસેવકો પોસ્ટ કર્યા છે.

ચાઇનીઝ અભિનેત્રીએ હ્યુવેઇ નોવા 5i પ્રો (મેટ 30 લાઇટ) સાથે શૉટીઝ પોસ્ટ કરી

અમે પોસ્ટ કરેલ સ્વયંસેવકોથી ખરેખર નિષ્કર્ષ કરી શકતા નથી, કારણ કે તેઓ વેઇબોના એલ્ગોરિધમ્સ દ્વારા સંકુચિત છે અને વિગતવાર ખૂબ નરમ દેખાય છે. આપણે શું સમાપ્ત કરી શકીએ છીએ તે છે કે સેલ્ફિ કૅમેરો મજબૂત ઓછી પ્રકાશ ક્ષમતાઓ ધરાવે છે. તે જ રીતે, જો ઝિયાટોંગના રંગને પ્રકાશિત કરવા માટે વ્યાવસાયિક લાઇટનો ઉપયોગ કરવામાં આવતો ન હતો.

સેલ્ફી નમૂનાઓ સેલ્ફી નમૂનાઓ સેલ્ફી નમૂનાઓ સેલ્ફી નમૂનાઓ
સેલ્ફી નમૂનાઓ

32 એમપી કેમેરો પિક્સેલ બેનીંગ પછી સંભવતઃ 8 એમપીની અંતિમ છબીઓ બનાવશે. 32MP હોલ-પંચ સેલ્ફિ કેમેરા સાથેની TENAA ફાઇલિંગ્સમાંથી આપણે શીખ્યા, નોવા 5i પ્રો પાસે 48 એમપી +8 એમપી + 2 એમપી + 2 એમપી કેમેરા ધરાવતા પાછળના ભાગમાં ક્વોડ કેમેરા સેટઅપ હશે. નીચે , પાછળનું માઉન્ટ કરેલ ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર છે.

ફોન કરશે પણ ફિચર હ્યુઆવેઇ માંથી તાજેતરની એન્ટ્રી લેવલ સીપીયુ – hisilicon Kirin 810. ફોન ક્યાં 6GB અથવા RAM ના 8GB સાથે લોન્ચ અને ઓનબોર્ડ સ્ટોરેજ 256GB સુધી ફીચર થશે. ત્યાં 6.26-ઇંચનું પ્રદર્શન 3,900 એમએએચ બેટરી દ્વારા સંચાલિત છે અને 20W ઝડપી ચાર્જિંગ માટે સપોર્ટ કરે છે.

નવો 5i પ્રો માટે હજુ પણ કોઈ સેટ રિલીઝ તારીખ નથી. “મેટ 30 લાઇટ” ના નામ સાથે વૈશ્વિક બજારોમાં પહોંચતા પહેલા આ ફોન ચીની માર્કેટમાં લોંચ થવાની શક્યતા છે.

સ્રોત ( ચિની ) | વાયા

Post Author: admin