વનપ્લસ 6 અને વનપ્લસ 6 ટી ડીસી ડિમિંગ – એક્સડીએ ડેવલપર્સ સાથે ઓક્સિજનસ બીટા 23/15 મેળવો

2016 વન-પ્લસથી દરેક સ્માર્ટફોન માટે, OnePlus 2 વર્ષનાં સૉફ્ટવેર અપડેટ્સ અને 3 વર્ષ સુરક્ષા પેચો પ્રદાન કરે છે. OnePlus ‘સૉફ્ટવેર જાળવણી શેડ્યૂલને જોઈને, અમે જોઈ શકીએ છીએ કે 2018 OnePlus 6 ના સમર્થનમાં લગભગ એક વર્ષ બાકી છે. બાય-માસિક ઓક્સિજનસ સ્થિર અપડેટ્સ ઉપરાંત, વનપ્લસ 6 અને 6T બંને માટે ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા બિલ્ડ કરે છે. બંને ઉપકરણો માટેની છેલ્લી બીટા બિલ્ડ્સ જુલાઇ 2019 સુરક્ષા પેચોમાં મર્જ થઈ ગઈ છે, જ્યારે વનપ્લસ 6 / 6T માટે આજની ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 23/15 અપડેટ ડીસી ડમીંગ અને અદ્યતન સ્ક્રીન રેકોર્ડર ઉમેરે છે.

OnePlus 6 ફોરમ || ઇ OnePlus 6T ફોરમ્સ

વનપ્લસ, અન્ય ઘણી ચાઇનીઝ સ્માર્ટફોન બ્રાન્ડ્સની જેમ, ડીસી ડિમિંગને વૈકલ્પિક પ્રદર્શન સુવિધા તરીકે ઉમેરે છે. જો તમે ડીસી ડિમિંગથી અજાણ છો, તો તે પલ્સ પહોળાઈ મોડ્યુલેશન (PWM) નો વિકલ્પ છે જેમાં ડીસી વર્તમાનને વ્યવસ્થિત કરીને સ્ક્રીનને ઢીલું કરવું શામેલ છે. ઓછી તેજસ્વીતા પર સ્ક્રીન ફિકરિંગ ઘટાડવા માટે તે ઉપયોગી છે, પરંતુ તે ગુણવત્તાના મૂલ્ય પર આવે છે. તમારામાંના ઘણા લોકો આજની-ધી-રોજના ઉપયોગમાં ફરવાનું ધ્યાન આપતા નથી, પરંતુ કેટલાક લોકો તેના માટે વધુ સંવેદનશીલ હોય છે અને ઓછી તેજસ્વીતા પર નોંધપાત્ર આંખના તાણનો અનુભવ કરી શકે છે. ડીસી ડિમિંગ વનપ્લસ 7 પ્રો પર રજૂ થયો અને પાછળથી અપડેટમાં વનપ્લસ 7 માં ઉમેરવામાં આવ્યું. સુવિધા> ઉપયોગિતાઓમાં OnePlus લેબોરેટરીમાં સુવિધા ઍક્સેસિબલ છે.

એન્ડ્રોઇડ ક્યૂ ડીપી 3 રિલીઝ સાથે, અમે એક અદ્યતન સ્ક્રીન રેકોર્ડર એપીકે જોયું જે નવા રીઝોલ્યુશન, એફપીએસ અને બીટરેટ વિકલ્પો ઉમેરે છે. તે સ્ક્રીન રેકોર્ડિંગ દરમિયાન ફ્લોટિંગ વિજેટને છુપાવે છે. સંસ્કરણ 2.2.0 મેન્યુઅલી ડાઉનલોડ કરી શકાય છે, પરંતુ તે કોઈપણ રીતે ખુલ્લા બીટા અપડેટમાં ઉમેરવામાં આવ્યું હોવાનું જણાય છે.

સંપૂર્ણ ચેન્જલોગ નીચે પુનઃઉત્પાદિત કરવામાં આવે છે:


ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 23/15 ચેન્જલૉગ

સિસ્ટમ

  • સામાન્ય બગ ફિક્સેસ અને સ્થિરતા સુધારણાઓ

સ્ક્રીન રેકોર્ડર

  • રેકોર્ડિંગ કરતી વખતે ફ્લોટિંગ વિજેટ છુપાવો
  • રિઝોલ્યુશન, એફપીએસ અને બીટ રેટ માટે વધુ વિકલ્પો ઉમેરવામાં આવ્યા છે

OnePlus લેબોરેટરી

  • બ્રાન્ડ નવી UI ડિઝાઇન
  • ઉમેરાયેલ ડીસી dimming લક્ષણ

હવામાન

  • શોધ સૂચનો માટે લોકપ્રિય શહેરો ઉમેર્યું

OnePlus 6 અને OnePlus 6T માટેની લિંક્સ ડાઉનલોડ કરો

275 એમબી વધતી જતી ઓટીએ હવે વનપ્લસ 6 અને વનપ્લસ 6T માટે આગળ વધી રહી છે. જો તમે OnePlus ને અપડેટ બહાર લાવવા માટે રાહ જોતા નથી, તો તમે નીચેની લિંકની વધતી જતી અથવા સંપૂર્ણ ઓટીએ ફાઇલોને બાજુથી ખસેડી શકો છો.

વનપ્લગસ 6 અને વનપ્લસ 6T માટે ઑક્સીજેન્સ ઓપન બીટા 23 અને 15

વનપ્લસ 6: ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 22 -> બીટા 23 ઇન્ક્રીમેન્ટલ ઓટીએ || ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 23 ફુલ ઓટીએ

વનપ્લસ 6 ટી: ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 14 -> બીટા 15 ઇન્ક્રીમેન્ટલ ઓટીએ || ઓક્સિજનસ ઓપન બીટા 15 ફુલ ઓટીએ


આ ડાઉનલોડ લિંક્સને શેર કરવા માટે હંમેશાં XDA વરિષ્ઠ સભ્ય Some_Random_Username નો આભાર!

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.

Post Author: admin