વિવો વી 15, વી 15 પ્રો ભારતીય બજારમાંથી બંધ કરવામાં આવશે નહીં, કંપની ખાતરી આપે છે – ફર્સ્ટપોસ્ટ

ટેક 2 ન્યૂઝ સ્ટાફ જુલાઈ 23, 2019 11:23:35 IST

અપડેટ: વિવોના એક પ્રવક્તાએ અમને જણાવ્યું હતું કે, ” ભારતીય બજારમાંથી વિવો વી 15 અને વી 15 પ્રો ના વિરામ સૂચવે છે તે અનુમાન સાચા નથી અને બંને ઉપકરણોનું ઉત્પાદન અમારી ઉત્પાદન સુવિધા પર ચાલુ રહેશે.

બંને ઉપકરણો અમારા સ્ટાર પર્ફોર્મર્સ રહ્યા છે અને ભારતીય બજારમાં સારી કામગીરી કરી રહ્યા છે. વી 15 પ્રો ઉપ -30 કે સેગમેન્ટમાં વિવોના ‘ઇનોવેશન લીડ’ બ્રાન્ડ પ્રસ્તાવને વ્યાખ્યાયિત કરે છે. વી 15 પ્રોએ વિવોના ઇતિહાસમાં સૌથી ઝડપથી વેચાતા સ્માર્ટફોનના સીમાચિહ્નને પણ આ વર્ષે માર્ચમાં ગ્રાહકો તરફથી ભારે પ્રતિસાદ મળ્યો હતો. આ મહાન સફળતાને કારણે, અમે તાજેતરમાં જ વી 15 અને વી 15 પ્રો માટેના નવા વેરિએટ્સને આગળ ધપાવી દીધા છે અને આ શ્રેણીમાં અમારા ગ્રાહકોને વધુ પસંદગી આપી છે. વી 15 માટે વી 15 પ્રો અને એક્વા બ્લુ કલર વેરિયન્ટ માટે અદ્યતન 8 જીબી રેમ મેમરી વર્ઝન રજૂ કરવામાં આવ્યું હતું. માત્ર તે જ નહીં, અમે વિસ્તૃત ગ્રાહક અનુભવ માટે સમયસર અપડેટ્સને આગળ ધપાવીને હાલના ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયોને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવવા માટે દૈનિક ધોરણે કામ કરી રહ્યા છીએ.

અમે અમારા ગ્રાહકોએ આપણામાં વિશ્વાસ મૂક્યો છે અને હંમેશાં વધતા અને સતત ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયો સાથે તેમની સેવા આપવાનું લક્ષ્ય રાખીએ છીએ. “

વિવોએ ફેબ્રુઆરીમાં ભારતમાં વિવો વી 15 (રીવ્યુ) અને વિવો વી 15 પ્રો (રીવ્યુ) રજૂ કર્યું હતું અને હવે કંપની ભારતમાં પહેલાથી જ ઉપકરણોને બંધ કરવાની યોજના બનાવી રહી છે.

91 મોબાઇલ્સ દ્વારા એક અહેવાલ મુજબ, વિવો હવે વિવો વી 15 અને વિવો વી 15 પ્રોના ક્લિયરિંગ સ્ટોકને બંધ કરી રહી છે અને તેણે બંને સ્માર્ટફોનના ઉત્પાદનને રોકી દીધું છે. આ રિપોર્ટમાં જણાવાયું છે કે આ બંને ઉપકરણો માત્ર સ્ટોક્સ સુધી જ ઑફલાઇન સ્ટોર્સમાં ઉપલબ્ધ રહેશે. કંપનીના આગામી ફોન વિવો એસ 1 દેશમાં આવે ત્યાં સુધી તેઓ વેચાણ માટે ઉપલબ્ધ થઈ શકે છે. વિવો એસ 1 પહેલેથી આ મહિનામાં ચીનમાં લોન્ચ થઈ ગઈ છે. તેની કિંમત સીએનવાય 2, 2 9 8 છે જે આશરે રૂ. 23, 540 છે, અને વિવો વી 15 ની કિંમતે સમાન રૂ. 20,000 ની આસપાસ ભારતમાં લોંચ થવાની ધારણા છે. તે ભારતમાં આગામી મહિને લોન્ચ થવાની ધારણા છે.

વિવો વી 15 નું વેચાણ રૂ . 23, 9 090 ની કિંમતે કરવામાં આવ્યું હતું, જ્યારે વિવો વી 15 પ્રોનું વેચાણ 28,990 રૂપિયા કરવામાં આવ્યું હતું .

(આ પણ વાંચો: મધ્યિયોટેક હેલીઓ પી 65 એસઓસી, 4,500 એમએએચ બેટરી સાથે વિવો એસ 1, ઇન્ડોનેશિયામાં લોંચ થયું )

અમે કંપની સુધી પહોંચી ગયા છીએ પરંતુ હજી સુધી પાછો સાંભળ્યો નથી.

વિવો વી 15, વી 15 પ્રો ભારતીય બજારમાંથી બંધ કરવામાં આવશે નહીં, કંપની ખાતરી આપે છે

વિવોએ ભારતમાં 155 પ્રો 8 જીબી લોંચ કર્યું

વિવો વી 15 પ્રો સ્પષ્ટીકરણો અને સુવિધાઓ

મોટા રેમ અને સ્ટોરેજને બાદ કરતા, નવા વિવો વી 15 પ્રોનું સ્પષ્ટીકરણ 6 જીબી રેમ મોડેલ જેટલું જ છે. નવી આવૃત્તિ 6.39-ઇંચ અલ્ટ્રા ફુલવ્યુ ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે, એન્ડ્રોઇડ પાઇ-આધારિત ફન ટચ ઓએસ 9.0 અને સ્નેપડ્રેગન 675 ચિપસેટ ચલાવે છે. 8 જીબી રેમ અને 128 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ ઑન-બોર્ડમાં શું તફાવત છે. ફોન ફ્યુઅલિંગ 3,700 એમએએચ બેટરી છે.

ઓપ્ટિક્સ માટે, નવું રેમ વેરિઅન્ટ સમાન 32 એમપી પૉપ-અપ ફ્રન્ટ કેમેરા અને 48 એમપી +8 એમપી (એઆઈ-સક્ષમ સુપર વાઇડ-એન્ગલ કૅમેરા) +5 એમપી (ડેપ્થ કેમેરા) ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ ચલાવે છે. તે એઆઈ સુપર નાઇટ મોડ સાથે પણ આવે છે. તમે અહીં વિવો વી 15 પ્રોના કેટલાક છબી નમૂનાઓ જોઈ શકો છો.

વિવો વી 15 વિશિષ્ટતાઓ અને સુવિધાઓ

વિશિષ્ટતાઓને યાદ કરતાં, સ્પષ્ટીકરણો વિશે વાત કરતા, વિવો વી 15 એ 6.53-ઇંચનું ડિસ્પ્લે સાથે 19.5: 9 ના ગુણોત્તર સાથે આવે છે. સ્ક્રીન 2.5 ડી કર્વ્ડ પેનલ દ્વારા આવરી લેવામાં આવી છે અને કોર્નિંગ ગોરિલા ગ્લાસ 5 દ્વારા સુરક્ષિત છે.

હૂડ હેઠળ, અમે જોયું કે ઉપકરણને મીડિયાટેક હેલીયો P70 ચિપસેટ દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવ્યું છે અને તેની પાસે 128 GB ની સ્ટોરેજ સાથે 6 GB ની RAM છે. સૉફ્ટવેરની દ્રષ્ટિએ, અમે જોયું કે ઉપકરણ, Android 9.0 પાઇ પર આધારિત વિવોના માલિકીના ફંટચૌચ ઓએસ 9 પર ચાલે છે.

ઓપ્ટિક્સના સંદર્ભમાં, ફોનમાં 32 એમપીનો ફ્રન્ટ કેમેરો છે જે 12 એમપી + 8 એમપી + 5 એમપી સેન્સર ધરાવતી ટોચની ટોપ અને કેમેરા સેટઅપમાંથી બહાર આવે છે. આ ફોન 4,000 એમએએચ બેટરી દ્વારા સંચાલિત છે જે ઝડપી ચાર્જનું સમર્થન કરે છે. પ્રમાણીકરણના સંદર્ભમાં, ફોન પર પાછળ ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર છે.

ફોન માટે કનેક્ટિવિટી વિકલ્પોમાં ડ્યુઅલ-સિમ 4 જી વૉલેટી સપોર્ટ, વાઇ-ફાઇ, બ્લૂટૂથ 4.2, માઇક્રો-યુએસબી 2.0 પોર્ટ અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેકનો સમાવેશ થાય છે. આ ફોન ત્રણ રંગો, ગ્લેમર રેડ, ફ્રોઝન બ્લેક અને રોયલ બ્લુમાં ઉપલબ્ધ થશે.

આપણા સમર્પિત # ચંદ્રયાન 2 ધમૂન ડોમેન પર ચંદ્રયન 2 ચંદ્ર મિશન પર અમારા વાર્તાઓનો સંપૂર્ણ સંગ્રહ, ઊંડાણપૂર્વક વિશ્લેષણ, જીવંત અપડેટ્સ, વિડિઓઝ અને વધુ શોધો.

Post Author: admin